• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần tìm bro code tool về facebook

bannerflash

Junior
Reactions
27
MR
0.001
Hiện tại công việc ngày càng nhiều mà ko có người thuê nên làm luôn cái tool cho khỏe.
Tool mình cần liên quan đến facebook ( ví dụ: auto post group wall, group, fanpage, mời bạn bè join group ... và nhiều cái nhỏ nữa ).
Bro nào có khả năng thì pm yahoo trao đổi nhé.
Code trên Autoit hoặc C# gì cũng được.
Sản phẩm làm ra yêu cầu phải gửi toàn bộ code + tool luôn nhé :D
Yahoo của em: flash.banner
Rất vui được làm việc vs các bro :D

Lên cho bro nào :D :D

Hiện tại công việc ngày càng nhiều mà ko có người thuê nên làm luôn cái tool cho khỏe.
Tool mình cần liên quan đến facebook ( ví dụ: auto post group wall, group, fanpage, mời bạn bè join group ... và nhiều cái nhỏ nữa ).
Bro nào có khả năng thì pm yahoo trao đổi nhé.
Code trên Autoit hoặc C# gì cũng được.
Sản phẩm làm ra yêu cầu phải gửi toàn bộ code + tool luôn nhé :D
Yahoo của em: flash.banner
Rất vui được làm việc vs các bro :D
tức là ko mã hoá =)) thôi đi ra

Nói thẳng ra là bác muốn bỏ $ mua code chứ mấy chức năng như thế thì trên thị trường thiếu cm gì. 100$ xài vĩnh viễn.
Bác muốn lấy code chắc cũng 1k$ =)) =))

Nói thẳng ra là bác muốn bỏ $ mua code chứ mấy chức năng như thế thì trên thị trường thiếu cm gì. 100$ xài vĩnh viễn.
chính xác là thế rồi =))

cho e xin cái 100$ vĩnh viễn :D

fb nó cập nhật từng ngày
bác viết tool mai nó đã fix mẹ nó rồi thì có mà ráng nhai @@

fb nó cập nhật từng ngày
bác viết tool mai nó đã fix mẹ nó rồi thì có mà ráng nhai @@
Thế nên e mới yêu cầu lấy code + tool để có cái mà mình xem và tự nâng cấp sau này :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,122
171,198
Latest member
tdtcspace

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom