Cần tìm bạn chịu cực chịu khó, nhìn xa trông rộng, ko quan tâm lợi ích trước mắt,... túm lại là cần

Status
Not open for further replies.
Không rành IP, Sock có được không thớt? Tử từ tìm hiểu vụ IP, Sock sau.

nói đi cũng phải nói lại, khi không có tiền sao online đây, rồi bao nhiêu việc lặt vặt của cuộc sống ai gồng đây? khúc mắc nhiều quá xá nhiều.

tình nghĩa anh em? trước có dạy cho 2 đứa xem như em út, hiện tại đang chuyển dần qua học AM - Publisher, ôm 1 mình thì ko hết chia cho mỗi thằng 1 việc để làm thì 2 thằng rên khổ rên mệt, thằng có bạn gái đi chơi suốt, thằng gái đá khóc mỗi ngày :)), trớ trêu thế chứ, giờ block nick YH, cắt FB, không nt không gọi điện, chẳng bik có còn đc tình anh em gì nữa không :D, có thể là do mình nhưng cái chính muốn anh em cùng có chung 1 tiêu chí, một lối đi để có thể tiếp bước dài dài, ấy vậy mà tan đàn sẻ ghé.

chúc pro chóng tìm được như nguyện.
Dính vào gái là tan nát tình anh em =))

Hôm trước thâý stt treo tuyển mem rate 5-5, vao thây off nhu thê, hôm sau định vaò làm thì rate đã hạ xuống 3-7, hỏi thỉ baỏ có người nhận làm rồi, trong khi đó cũng nhận mình. Haiz.....Treo đau dê bán thịt *** thui

Bác ThieuCuong để Rate 5:5 là cho ai chiến kỉu NET pay thì bác ấy pay. Rate 3:7 là cho mọi người chiến( chứ có ai PRO cỡ để 5:5 pay daily đâu =)) tiền làm sao đủ chi ;)) )

Hôm trước thâý stt treo tuyển mem rate 5-5, vao thây off nhu thê, hôm sau định vaò làm thì rate đã hạ xuống 3-7, hỏi thỉ baỏ có người nhận làm rồi, trong khi đó cũng nhận mình. Haiz.....Treo đau dê bán thịt *** thui

Rate 5-5 mà pay daily mình ko đủ vốn bạn ah, nhưng cũng có bạn nhận 7-3 rồi, có gì đắc tội thì cho xin lỗi :)

Cho em xin 1 slot :)
Đang thiếu kinh nghiệm :)

gọi 113 ;))

có làm đc ở mạng 3g ko thớt

hình như là được, nhưng USB 3G sẽ mau die :D

Nói chung cần 1 chủ nhóm xòng phẳng chứ ko cần chủ nhóm đa tình thế :binhsua26:. Cái gì dính đến tiền bạc thì đừng nhắc 2 chử anh em vào khó giải quyết lắm , thà ko quen làm thì có $ ko làm thì thôi , Scam thì chửi

Nếu làm dc thì mới gọi là cuộc sống chứ :)

Sẽ đào tạo đợt 2 :)

Dính vào gái là tan nát tình anh em =))

Thiến lâu rồi :))

đã pm mà thớt chưa online:binhsua117:

Bác ThieuCuong để Rate 5:5 là cho ai chiến kỉu NET pay thì bác ấy pay. Rate 3:7 là cho mọi người chiến( chứ có ai PRO cỡ để 5:5 pay daily đâu =)) tiền làm sao đủ chi ;)) )
Không biết thì đừng nói nha, hôm đó đã cho max 1 ngày 5$ thui ;))

Mạo muội xin 1 vé

cho em 1 vé được không anh, đang nghiên cứu các hình thức kiếm tiền

có scam cùng hưởng có họa cùng chia

Yh: e ở more info. Nếu a accetp thì inbox cho e 1 tin nhắn nhé

thank you :X

:D

nhận e làm đệ đi bác ơi, e chăm chỉ, h đang thất nghiệp onl mười mấy tiếng / ngày, e chỉ chơi game và mmo là chân trời mới của e, e sẽ cố gắng học hỏi để không phụ lòng bác :binhsua119:

Cho mình 1 chân với :binhsua95:
Mình rảnh lắm toàn xem phim với chơi game chả có việc gì làm nên giờ đang cần việc :binhsua96:

Cùng hoàn cảnh nè.......

online đi thớt ơi, mong quá à:binhsua95:

Nhóm này hấp dẫn đây.

Mới tham gia diễn đàn và cũng là lần đầu tiên comment vì đọc bài này hay quá. Có nhóm này thì hay thật, tham gia với chủ threat ơi. :)

Mạo muội xin 1 vé

cho em 1 vé được không anh, đang nghiên cứu các hình thức kiếm tiền

có scam cùng hưởng có họa cùng chia

Yh: e ở more info. Nếu a accetp thì inbox cho e 1 tin nhắn nhé

thank you :X

nhận e làm đệ đi bác ơi, e chăm chỉ, h đang thất nghiệp onl mười mấy tiếng / ngày, e chỉ chơi game và mmo là chân trời mới của e, e sẽ cố gắng học hỏi để không phụ lòng bác :binhsua119:

Cho mình 1 chân với :binhsua95:
Mình rảnh lắm toàn xem phim với chơi game chả có việc gì làm nên giờ đang cần việc :binhsua96:

1 slot nhé thớt :binhsua32

Cùng hoàn cảnh nè.......

online đi thớt ơi, mong quá à:binhsua95:

Mới tham gia diễn đàn và cũng là lần đầu tiên comment vì đọc bài này hay quá. Có nhóm này thì hay thật, tham gia với chủ threat ơi. :)

Mọi người cứ pm mình nhé. 2 tuần nữa sẽ mở lớp tập huấn cho tất cả những ai chưa bit làm :)

túm lại là cần những người ko cần tiền cùng làm offer:binhsua12:

túm lại là cần những người ko cần tiền cùng làm offer:binhsua12:

mới đầu ko cần tiền, chỉ cần kinh nghiêm thôi:binhsua08:

mới đầu ko cần tiền, chỉ cần kinh nghiêm thôi:binhsua08:
Chỉ sợ làm chưa đủ 1 tháng đả chán . Cố tới tháng net ko pay thì nản bỏ offer ấy :binhsua10:

Chỉ sợ làm chưa đủ 1 tháng đả chán . Cố tới tháng net ko pay thì nản bỏ offer ấy :binhsua10:

thế thì phải chịu chứ biết sao, quan trọng là biết làm còn ăn cam 1 lần thì chắc bỏ vài tháng rồi ko có j làm lại quay lại ấy mà:binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom