Cần tìm 1 sư phụ dạy kiếm tiền thật sự

maiyememcope

Senior
Reactions
198
MR
0.130
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
  • Mình cũng tham gia diễn đàn được 1 năm rồi, :oops: Nhưng nói thật từ khi tham gia diễn đàn mình chưa kiếm được 1 đồng nào mà toàn mất tiền :p
  • Các box đã và đang tham gia: PTC, Sports Betting Cả HYIP nữa
nhưng kiếm chả được bao nhiêu :D..... (còn vì sao thì có lẽ các bạn hiểu).
  • Bây giờ mình có nguyện vọng muốn kiếm tiền thật sự, mục tiêu là khoảng 5$ 1 ngày:rolleyes:, nếu hơn thì càng tốt, Có máy tính và mạng (2MB/s) mình nghĩ cũng đủ sài, để có thể kiếm ra $

• Đã tham gia 4 rum được gần năm nên cũng biết sơ sơ mọi thứ

• Mình đang muốn tìm sư phụ dạy kiếm tiền, hoặc ai biết có thể chia sẻ cho mình và những bạn khác biết
  • Mình có thể tham gia bất kỳ 1 lĩnh vực nào ( cả kể cacher) miễn sao có thể kiếm ra được tiền là OK rùi. mình sẽ chăm chỉ và chấp nhận mọi điều kiện mà sư phụ đặt ra
  • Thời gian mình online 5h/ngày
  • Mong răng sẽ sớm tìm được Sư phụ.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Post cái hình cho các bạn thư giãn và mong sớm đạt được nguyện vọng của newbie
như mình ( không biết có vi phạm ruler không) o_Oo_Oo_Oo_O

co chu nao` o saigon gan quan 7 ma` chua co viec on dinh ko mình đang cần tìm 2 3 bạn đến nhà mình làm đảm bao công việc lương cao
dc lien he yh minh`

Upvote 0
  • tiếp tục up và chờ.................:(

Upvote 0
up cho buổi đêm
Có lẽ đây là lần đầu tiên đi ngủ sớm sau 3 tháng .....:p

Upvote 0
  • Mình cũng tham gia diễn đàn được 1 năm rồi, :oops: Nhưng nói thật từ khi tham gia diễn đàn mình chưa kiếm được 1 đồng nào mà toàn mất tiền :p
  • Các box đã và đang tham gia: PTC, Sports Betting Cả HYIP nữa
nhưng kiếm chả được bao nhiêu :D..... (còn vì sao thì có lẽ các bạn hiểu).
  • Bây giờ mình có nguyện vọng muốn kiếm tiền thật sự, mục tiêu là khoảng 5$ 1 ngày:rolleyes:, nếu hơn thì càng tốt, Có máy tính và mạng (2MB/s) mình nghĩ cũng đủ sài, để có thể kiếm ra $

• Đã tham gia 4 rum được gần năm nên cũng biết sơ sơ mọi thứ

• Mình đang muốn tìm sư phụ dạy kiếm tiền, hoặc ai biết có thể chia sẻ cho mình và những bạn khác biết
  • Mình có thể tham gia bất kỳ 1 lĩnh vực nào ( cả kể cacher) miễn sao có thể kiếm ra được tiền là OK rùi. mình sẽ chăm chỉ và chấp nhận mọi điều kiện mà sư phụ đặt ra
  • Thời gian mình online 5h/ngày
  • Mong răng sẽ sớm tìm được Sư phụ.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Post cái hình cho các bạn thư giãn và mong sớm đạt được nguyện vọng của newbie
như mình ( không biết có vi phạm ruler không) o_Oo_Oo_Oo_O

chừng nào online thì inbox YB của mình c nhá Finalxzfantasy.. Mình sẽ HD chi tiết

Upvote 0
tới nhà nữa cơ à, sợ bị lừa đảo :)
Bác có việc gì gửi em làm trực tuyến luôn, cafe cà pháo thì đi chứ tới nhà nguy hiểm lắm :D
an scam vài lần cũng khôn ra rồi bác ah vả lại gan tet scam lộng hành ghê lắm tot nhat la` tuyển về nhà chả sợ gì cả làm dc nhiu trả bay nhiu 2 bên có lời mà ăn tết :D

Upvote 0
có ai hốt e không? :confused::confused::confused:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week