Other Cần thuê một số bạn giỏi tiếng Anh

Status
Not open for further replies.
Reactions
202
MR
0.000
Hiện mình đang cần thuê một số bạn giỏi tiếng Anh. Công việc cụ thể là đặt title bằng tiếng Anh cho hình ảnh của mình, hình ảnh mình sẽ đưa cho các bạn. Công việc đơn giản vậy thôi.

Mình trả 500 Vnđ cho 1 title các bạn đặt cho 1 ảnh hoặc 1 seri ảnh. Nếu các bạn làm quen tay thì đặt title sẽ rất nhanh

Yêu cầu của mình là : đặt title bằng tiếng Anh liên quan đến bức ảnh, đúng ngữ pháp, hài hước dí dỏm càng khuyến khích, không quá ngắn, không trùng lặp

Min thanh toán 50K, thanh toán qua thẻ điện thoại, bank, wz.

Các bạn quan tâm pm yh mình: enjoy1710 hoặc post trực tiếp tại đây

:confused: chúc thớt đắt khách

vãi 500, 10k cái ảnh mới đủ min à, trình độ tiếng anh rẻ thế :))

bạn có nick yahoo mchl... send link lại mình nha, yahoo nó block mình ko nhận dc, bạn có thể send inbox forum hay mail dùm mình: enjoy1710 [@] yahoo.com

Hiện mình đang cần thuê một số bạn giỏi tiếng Anh. Công việc cụ thể là đặt title bằng tiếng Anh cho hình ảnh của mình, hình ảnh mình sẽ đưa cho các bạn. Công việc đơn giản vậy thôi.

Mình trả 500 Vnđ cho 1 title các bạn đặt cho 1 ảnh hoặc 1 seri ảnh. Nếu các bạn làm quen tay thì đặt title sẽ rất nhanh

Yêu cầu của mình là : đặt title bằng tiếng Anh liên quan đến bức ảnh, đúng ngữ pháp, hài hước dí dỏm càng khuyến khích, không quá ngắn, không trùng lặp

Min thanh toán 50K, thanh toán qua thẻ điện thoại, bank, wz.

Các bạn quan tâm pm yh mình: enjoy1710 hoặc post trực tiếp tại đây

LOL :D

đặt gì cũng được à, mình chỉ biết mỗi 3 từ What the **** thôi

hô! qua năm mình làm thêm dịch vụ này nhỉ, chờ pro tiếng anh tí đã :(

Bạn nghĩ nghĩ ra title liên quan đến bức ảnh dễ lắm à mà giá bèo thế, vài bức thì ko nói , đây cả đống :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week