Other Cần thuê một số bạn giỏi tiếng Anh

Status
Not open for further replies.
Reactions
202
MR
0.000
Hiện mình đang cần thuê một số bạn giỏi tiếng Anh. Công việc cụ thể là đặt title bằng tiếng Anh cho hình ảnh của mình, hình ảnh mình sẽ đưa cho các bạn. Công việc đơn giản vậy thôi.

Mình trả 500 Vnđ cho 1 title các bạn đặt cho 1 ảnh hoặc 1 seri ảnh. Nếu các bạn làm quen tay thì đặt title sẽ rất nhanh

Yêu cầu của mình là : đặt title bằng tiếng Anh liên quan đến bức ảnh, đúng ngữ pháp, hài hước dí dỏm càng khuyến khích, không quá ngắn, không trùng lặp

Min thanh toán 50K, thanh toán qua thẻ điện thoại, bank, wz.

Các bạn quan tâm pm yh mình: enjoy1710 hoặc post trực tiếp tại đây

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Follow me on Facebook
Hiện mình đang cần thuê một số bạn giỏi tiếng Anh. Công việc cụ thể là đặt title bằng tiếng Anh cho hình ảnh của mình, hình ảnh mình sẽ đưa cho các bạn. Công việc đơn giản vậy thôi.

Mình trả 500 Vnđ cho 1 title các bạn đặt cho 1 ảnh hoặc 1 seri ảnh. Nếu các bạn làm quen tay thì đặt title sẽ rất nhanh

Yêu cầu của mình là : đặt title bằng tiếng Anh liên quan đến bức ảnh, đúng ngữ pháp, hài hước dí dỏm càng khuyến khích, không quá ngắn, không trùng lặp

Min thanh toán 50K, thanh toán qua thẻ điện thoại, bank, wz.

Các bạn quan tâm pm yh mình: enjoy1710 hoặc post trực tiếp tại đây

LOL :D

chetdiem

Banned
Reactions
153
MR
0.000
đặt gì cũng được à, mình chỉ biết mỗi 3 từ What the **** thôi

nnld218

Hero
Reactions
369
MR
0.077
Bạn nghĩ nghĩ ra title liên quan đến bức ảnh dễ lắm à mà giá bèo thế, vài bức thì ko nói , đây cả đống :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week