• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Thơ - Offline

Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hello alll !!

Minh xin mạo muội lập top vậy (Dù sao mình cũng từng làm chủ hội mà).

Ai ở Cần Thơ vào báo danh nhá.

Nội Dung như sau : Tổ chức 1 buổi ăn chơi hoành tráng bao gồm giao lưu Cafe (Gió & Nước) - Gần nhà mình lun , đi ăn nhậu (Sáu Đời 3) - thấy ngon hơi rẻ, Karaoke (Queen) - nhạc hay, nv phục vụ tận tình.

Chi phí như sau : Hợp tác xã nạnh ai nấy trả (Nhưng $ sẽ gom trước khi đăng ký). Mỗi người góp 250K trước (Mình đăng ký giữ trước - Bảo đảm uy tính mờ). Khi ăn nhậu xong kiu tính Bill sẽ share đầu người chia đều.... Kết thúc buổi off tính toán lại (Chầu karaoke cuối cùng mà nên sẽ biết thiếu đủ) sẽ có thể trả lại hoặc đóng thêm.

Mem nào tham gia đăng ký tại đây he.
Phí tham gia các bạn có thể chuyển vào tài khoản cho mình. Tài khoản VietcomBank (VCB)
Tài khoản số 0 111 000 26 58 23
Chủ NGUYEN HOANG DU (Nguyễn Hoàng Du)
Xong sms 0902 7010 78 cho mình hay nhá (nhớ ghi tên hok mình hok biết ai)..
Yahoo Mess : namtuoc_ptc, Skype : namtuoc_ct

Trân trọng !!!

p/s : Có 1 số mem hok tin tưởng tớ lắm nên tớ mạo muội phô cái này ra cho xem vậy.

Last edited by a moderator:
Để tên thành Cần Thơ - Offline được ko :D. Để dành xài sau này luôn, chứ ko phải mỗi sinh nhật :D

Để tên thành Cần Thơ - Offline được ko :D. Để dành xài sau này luôn, chứ ko phải mỗi sinh nhật :D

Ok sếp :D Sửa lại giúp em nhá...........

Úp cho mem Cần Thơ tham gia nà......

Hi...nhìn chủ top ngố ngố, ngộ ngộ nhỉ :)) .....Chúc các bạn nhậu nhẹt vui vẻ.

Hi...nhìn chủ top ngố ngố, ngộ ngộ nhỉ :)) .....Chúc các bạn nhậu nhẹt vui vẻ.

Ngố giề pác ?! Có tham gia hem thì đăng ký 1 chưng gòi ăn nhậu nà....

Hello alll !!

Minh xin mạo muội lập top vậy (Dù sao mình cũng từng làm chủ hội mà).

Ai ở Cần Thơ vào báo danh nhá.

Nội Dung như sau : Tổ chức 1 buổi ăn chơi hoành tráng bao gồm giao lưu Cafe (Gió & Nước) - Gần nhà mình lun , đi ăn nhậu (Sáu Đời 3) - thấy ngon hơi rẻ, Karaoke (Queen) - nhạc hay, nv phục vụ tận tình.

Chi phí như sau : Hợp tác xã nạnh ai nấy trả (Nhưng $ sẽ gom trước khi đăng ký). Mỗi người góp 250K trước (Mình đăng ký giữ trước - Bảo đảm uy tính mờ). Khi ăn nhậu xong kiu tính Bill sẽ share đầu người chia đều.... Kết thúc buổi off tính toán lại (Chầu karaoke cuối cùng mà nên sẽ biết thiếu đủ) sẽ có thể trả lại hoặc đóng thêm.

Mem nào tham gia đăng ký tại đây he.
Phí tham gia các bạn có thể chuyển vào tài khoản cho mình. Tài khoản VietcomBank (VCB)
Tài khoản số 0 111 000 26 58 23
Chủ NGUYEN HOANG DU (Nguyễn Hoàng Du)
Xong sms 0902 7010 78 cho mình hay nhá (nhớ ghi tên hok mình hok biết ai)..
Yahoo Mess : namtuoc_ptc, Skype : namtuoc_ct

Trân trọng !!!

p/s : Có 1 số mem hok tin tưởng tớ lắm nên tớ mạo muội phô cái này ra cho xem vậy.

nhà tui kế bên gió và nước nè keke, uống đó mắc tiền thấy mẹ ^^ có gì tui tiếp ông tổ chức cho, rành mày chỗ rẻ mà chất :D

nhà tui kế bên gió và nước nè keke, uống đó mắc tiền thấy mẹ ^^ có gì tui tiếp ông tổ chức cho, rành mày chỗ rẻ mà chất :D

Chổ ni !? Thủy Mộc !? Happy !? ke ke ke.... Vậy có tham gia hem !?

quán cafe kế bên nội thất Bích Duyên, cậu biết hẻm 24 bán bún mắm không? nhà mình trong hẻm đó, 250k cao quá, không kham nổi :D

quán cafe kế bên nội thất Bích Duyên, cậu biết hẻm 24 bán bún mắm không? nhà mình trong hẻm đó, 250k cao quá, không kham nổi :D

Ăn chơi cả ngày tính có 250K mà than òi, bình thường chầu nhậu 2 người cũng mất 300K, thêm chầu karaoke nữa mừ tính lại còn thíu...

úp cho Cần Thơ-Quê hương tui. Thật tiếc khi em còn đang học cuối cấp lớp 9 roày ko đi về Cần Thơ được :(

250k không phải tiền hả trời, phải bit cách xài tiền chứ, dân cần thơ mà vào mấy chỗ mắc k vậy :D

250k không phải tiền hả trời, phải bit cách xài tiền chứ, dân cần thơ mà vào mấy chỗ mắc k vậy :D

Dân Miền Tây mờ than thở nhỉ !? Có nghe câu "Ăn chơi không sợ mưa rơi" hem !?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom