• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần thêm ref Elite site BuxP (đã có 3 proof), chậm mà chắc, đỡ mất công lột trái cây.

feathy

Hero
Reactions
463
MR
0.001

Mô tả:
Đây là 1 trong những site chính của hội t, đã sống từ 2008
Riêng t đã có 3 proof ở site này, và đang request proof thứ 4
Proof 1:18/4 - 8$
Proof 2:29/4 - 8$
Proof 3:12/5-10$
Bài giới thiệu + giới thiệu cách chơi site này:
[One4All] --- BuxP.info (Elite site), phân tích và hướng dẫn đầu tư ---
Thỉnh thoảng cũng sẽ có các event hỗ trợ cho ae
[One4All] ---Hỗ trợ ae mua ref BuxP.info---
Quyền lợi cụ thể:
- Hỗ trợ mỗi tuần 0.10$ ~ 0.40$/tháng

Vì site này ko cho đưa link ref lên các 4rum ko dùng tiếng anh, nên nếu ae nào ủng hộ thì reply hoặc pm mình, mình sẽ gởi link ref.
Ae cùng nhau chiến mấy con này cho bền, uống nước ngọt hoài dễ béo phì quá.
:binhsua141:​

chuyển sang topic bên trong hội
http://mmo4vn.com/showthread.php?16236-One4All-Tong-van-dong-ref-Elite-site-BuxP-

Last edited by a moderator:
có vài điều mình không rõ nên cho mình mạn phép hỏi nhé.
bạn nói hỗ trợ hàng tuần 0.1$. vậy thì, sau khi mình đăng ký làm ref cho bạn, mình chỉ đc 0.1$ mỗi tuần, ngoài ra, mình không đc nhận ref back,đúng không?
bạn có thể post cụ thể giá cho mỗi add mình click cho mỗi loại thành viên của BuxP không?
Thank bạn trc nhé!

có vài điều mình không rõ nên cho mình mạn phép hỏi nhé.
bạn nói hỗ trợ hàng tuần 0.1$. vậy thì, sau khi mình đăng ký làm ref cho bạn, mình chỉ đc 0.1$ mỗi tuần, ngoài ra, mình không đc nhận ref back,đúng không?
bạn có thể post cụ thể giá cho mỗi add mình click cho mỗi loại thành viên của BuxP không?
Thank bạn trc nhé!
ừ, site dạng này tiền bạc khá chat, chỉ có thể bonus 0.10$/tuần đối với mem còn active.
Ads: ~60 ads/ngày
Chưa up: 0.001-0.005
Up rồi: 0.001-0.011

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back