cần thành viên Melancholy giải thích :D

Status
Not open for further replies.
update thêm về con Ch0' bán cam cho thằng cu em cùng quê mình là ttb10912

Email bảo kim là biết rồi [email protected]
số đt : 841882717139

số tiền bán cam đc con Ch0' này mua LR bên thecaogiare.com , và 2 triệu này là bài học đầu đời mua cam sành về ăn :)) lần sau chú ý

Haiz chỉ thương mấy chú còn non. UG nó cũng là người, mà người có IP + lap trong tay rồi đời nào nó bán rẻ như cho đâu mà ham hố nhỉ?

GIả sử bạn có 1 con lap trong tay bạo giờ cũng muốn bán hàng giá cao chứ có đời nào bán già rẻ đâu nhỉ?

Đừng thấy của rẻ mà mờ con người như thế chứ.

Cứ qua coi hàng rồi trả tiền cho chắc. Không tự coi được thì nhờ người khác coi hoặc chơi trò nhận hàng trả tiền cho nó an toàn.

Vãi cả chủ thớt ,mua bán đồ công nghệ tới tận nơi , xem tận mắt mà vẫn còn bị tráo hàng chứ đừng nói mua trên mạng (Đặc biệt là ở VN thì lừa đảo chiếm tới 98%).Thế mà chú em lại đi mua hàng cái kiểu đó .2 triệu để mua một bài học cuộc sống , cái giá không quá đắt .Chưa kể chú em nói thằng đó là UG. Chả có thằng UG nào nó lại bô bô cái mồm ra nói với ai nó là UG đâu , trừ khi là mối quan hệ thân thiết , nói thế khác dek gì chạy ra giữa đường kêu to : Tao là trộm đây , tao là trộm đây .

Xin lỗi nhé ... mình làm cùng 2 bác ... :m131: Trong mọi trường hợp, mọi tình huống ko bao giờ lộ mặt trên Forum ... kể cả chuyển tiền cho mình cũng ko bao giờ dùng bank nhé.Chứ đừng có nói tự xưng :binhsua146:

24h cho Melancholy ..........................

Bảo kim trên forum có bác danvipvn làm bên đó thì phải ko biết bác ấy có giúp gì được ko.

post từ ngày 22 mà hnay 26 rồi vẫn chưa thấy ban, nick melancholy vừa lập top bán mail :|

melancholy : Banned !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week