Help Cẩn thận với VIP72!

kykiou

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Cách đây 14 ngày mình có gia hạn 1 acc VIP72 gói Maximum U-1 từ 1 seller vip72 trên forum!
Rắc rối xãy ra cách đây 2 bữa khi 1 ngày mình chỉ có thể get đươc 11 con socks là bị limit!
Mình xài thì mình biết nên chuyện share acc hoặc cho thuê lại là hoàn toàn không có !
Điên máu nên mình gữi ticket lên vip72 với nội dung như sau :
"I have problem with my vip72 socks .
Today i used 11 socks and vip72 limited .
Please check my account and fix it ."

Và thật bất ngờ khi câu trả lời từ vip72 là:
"sharing detected on your account. this crap is NOT allowed! also you never pay for vip72 directly, so i can't help you"

Đương nhiên mình không chấp nhận chuyện đó và yêu cầu nó kiểm tra lại và nhận đươc hồi âm như sau:
"ask person, who resell you access. he is blacklisted on our website
i don't sell you anything. don't ask me again about it
"

Ở đây mình chưa nói đến chuyện report seller vip72, mình chỉ muốn nhắc nhở mấy bạn mấy điều sau đây để
tránh găp phiền phức với nó :
1. Những seller nào có cho thuê vip72 thì tốt nhất không nên gia hạn 30 ngày,vì những seller đó sẽ dễ bị blacklist trên website vip72.Đương nhiên nếu bạn không lo lắng về vấn đê gặp phiền phức như mình đang gặp phải thì cứ tự nhiên thôi,ai uy tín thì mua!
2. Cho dù những seller không cho thuê thì chưa chắc những người mua lại account vip72 từ họ không share hoặc cho thuê lại,nên những seller đó vẫn có xác xuất bị blacklist như thường.Vì vậy tốt nhất mấy bạn nên mua vip72 từ những seller có chế độ hậu mãi tốt,có bảo hiểm để khi vấn đề xãy ra thì mình vẫn có thể đòi lại được!

Mình cũng bị giới hạn IP , hỏi nó thì nó trả lời
vip72sup2: non fixed limits on site, intensity control is ON attempt to takes lists may cause account block
...
fixed limits in socks client. intensity control is OFF . daily limit 111 IP
day changed at 0:00 GMT+2 .

Mình cũng bị giới hạn IP , hỏi nó thì nó trả lời
vip72sup2: non fixed limits on site, intensity control is ON attempt to takes lists may cause account block
...
fixed limits in socks client. intensity control is OFF . daily limit 111 IP
day changed at 0:00 GMT+2 .
Là sao cậu???Tớ chưa hiểu nguyên nhân acc của cậu bị giới hạn là gì.Cậu nói cụ thể để mọi người biết mà phòng tránh!

m
Là sao cậu???Tớ chưa hiểu nguyên nhân acc của cậu bị giới hạn là gì.Cậu nói cụ thể để mọi người biết mà phòng tránh!
mình biết chết liền, hỏi nó " sao acc tao bị giới hạn IP trong khi mới dùng 6 Ips " cái nó trả lời thế , không hiểu

Mình cũng mua của cậu ấy, dù không cho thuê hay share gì cả, cũng tự nhiên bị giới hạn. Giờ cũng đành chịu vì mình không mua trực tiếp từ vip72 mà thông qua seller nên nó cũng không thèm giải quyết. Acc active 27/3 giờ thì mỗi ngày chỉ còn 11 con, mắc còn hơn 5sock. tốt nhất có mua thì mua trực tiếp. Seller bị blacklist thì vãi thật.

Mình cũng mua của cậu ấy, dù không cho thuê hay share gì cả, cũng tự nhiên bị giới hạn. Giờ cũng đành chịu vì mình không mua trực tiếp từ vip72 mà thông qua seller nên nó cũng không thèm giải quyết. Acc active 27/3 giờ thì mỗi ngày chỉ còn 11 con, mắc còn hơn 5sock. tốt nhất có mua thì mua trực tiếp. Seller bị blacklist thì vãi thật.

Tớ đã nói chuyện với cậu ấy,đưa bằng chứng chat từ vip72 rõ ràng chứng tỏ chỉ có 1 mình tớ xài và đã được hoàn tiền phần còn lại cậu àh!

Nhờ vip72 nó check à cậu, Mình thì dùng 1 ip nhưng lúc thì đăng nhập bằng máy ảo, lúc thì máy thật, đương nhiên chỉ có 1 ip thôi. Không biết thế nào nữa, giờ thì dở khóc dở cười

Trước mình cũng bị 1 lần, acc còn gần 2 tháng vừa mua đc 3 ngày và chỉ 1 mình mình xài trên 1 máy mà nó cho 1 nhát hết hạn luôn, may mà người bán support tốt, đồng ý đổi cho, giờ hơn 1 tháng rồi vẫn xài ok ko bị giảm socks hay banned acc Vip

chết mịa , e hay dung vip72 trên vps với máy tính , nó mà nghỉ mình share chắc tiêu quá

Trước mình cũng hay gia hạn của congchuaxuhoag cũng khá uy tín nhưng sau này bên đó không còn bảo hiểm nữa nên mình chi dám mua từng acc lẻ thôi,còn như mua 1 lần 4,5 acc thì mình không mua bên đó.Sau cái vụ này chắc cần tìm seller có bảo hiểm đường hoàng để account có vấn đề họ còn nhiệt tình fix cho mình được!

Giờ anh em tập hợp lại những nguyên nhân vip72 nó limit acc để phòng tránh thôi!@_@!

Ghê nhỉ...e có active 1acc từ bác vo-_-danh (sellvip72.com) từ 15/03 nhưng đến h vẫn dùng bình thường, chưa bị litmit :D (quảng cáo cho bác ấy tí) :D
He he, cám ơn bạn. Cơ mà bên mình nếu mua về dùng chứ không share linh tinh hoặc cho thuê thì đảm bảo không có vấn đề gì. Các bạn có thể dùng trên vps, pc và ra cả quán net cũng không sao cả. Tất nhiên ra quán net bị bọn nó biết acc thì khó nói :rolleyes:

Mình không hiểu như thế nào là share account nhỉ???Nếu đưa cho người khác sữ dụng thì là share acc,nhưng nếu 1 mình mình xài nhưng trên nhiều máy tính khác nhau,và mỗi ngày 1 IP thì thế nào nhỉ???Hoặc nếu mình xài 2 account 1 lúc thì có bị gọi lài share account 1 trong 2 acc đó không ta ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom