• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cẩn thận với nick ruavietgroup

xxo0kid0oxx

Senior
Reactions
195
MR
0.000
Cách đây 30 phút mình reply trên topic của freedom hỏi mua 25AP
http://mmo4me.com/showthread.php?55567-Sell-25-AP-gia-18-6-qua-VCB
thì có người nhảy vào pm YH, kết quả là thế này đây :binhsua112:

Last edited by a moderator:
Đúng là VN loại nào cũng có

có những người cả đời chả bao h bị scam có những trẻ trâu suốt ngày say hello scamer
nói chung 1 câu ''Ngu thì chết'''

Ai cũng như bác thì trên đời chả có thằng lừa đảo. Mình post cho mọi người biết mà add vào ignore list của YH. Như thế thì chả bao h bị pm nữa. Newbie cũng đỡ bị lừa

Bác chủ cho mình hỏi, bạn rùa scam o? chỗ nào thế........mua thì phải trả tiền truoc mà...bác rùa uy tín mà bạn..chỉ là cái nick ruavietgroup nó nhu đần thôi..:))

Bác chủ cho mình hỏi, bạn rùa scam o? chỗ nào thế........mua thì phải trả tiền truoc mà...bác rùa uy tín mà bạn..chỉ là cái nick ruavietgroup nó nhu đần thôi..:))

mình đâu có nói bác rùa trong 4rum mình scam đâu, tên topic là tên nick yahoo của thằng scam mà :)) Lúc chat mình cũng hỏi pm bác rùa ttrước rồi mà :))

nó cũng vừa nhảy vào mình
may mà cảnh giác.
:binhsua85:

Tẩy chay scammer --> thời buổi này sao lắm kẻ ko mún làm gì chỉ mún xơi ko của ng khác thế nhỉ --> buồn
Scammer=dơ bẩn <-- thế mà chúng nó lại thích --> một bọn khìn

exchange hiếm ai đi pm năn nỉ đòi mua giá cao lăm:-s
Chuẩn rồi,bộ dạng ấy làm như đi xin tiền không bằng, scam chắc :binhsua105::binhsua105::binhsua105:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom