Cẩn thận thời kỳ loạn lạc =))

chuabietyeu00

Junior
Reactions
100
MR
0.030
Sau vụ lr hầu như tất cả các site ex đều đóng của , lên việc mua bán lại trở về thời kỳ đồ đá gd thủ công .

Vì vậy các bạn đừng lên tham thấy giá cao mà đâm đầu vào

Mình thấy đã xuất hiện nhiều nick vài bài post và mua giá rất cao rồi , mình không nói là họ sẽ scam

Nhưng hãy lựa chọn cho mình 1 người có uy tin trong 4rum mà gd kiếm vài $ với ptc hay captcha thật sự vất vả đừng để đến lúc mất tiền rồi ngồi đó mà kêu không ai giúp được đâu

Đây là thời điểm nhạy cảm tất cả các ex đều đóng chửa im lặng vì bị nhà nước soi nên scam sẽ xuất hiện mong mọi người cẫn thận............................

Cứ giao dịch trung gian cho chắc ăn nhé mọi người :D

giống topic này hả
http://mmo4me.com/showthread.php?113903-Verified-escgame-Buy-WMZ-SLL-gia-tot-hang-ngay

cũng chỉ dám vào cảnh báo nhè nhẹ chứ tiền của người ta thích ăn cam hay an toàn thì đâu liên quan đến mình :D

chỉ ko ưa kiểu cứ chuyển tiền vô tài khoản rồi nhắn tin khi nào tiện thì chuyển tiền VNĐ, cái này với mấy ông uy tín vào thời điểm này còn ko dám, chứ đừng nói mấy ông lạ hoắc :))
Rồi lại đc mấy ông có vài post ko thấy tham gia gì để ra tiền ở đâu vô giao dịch 900$ thành công trong khi bảo hiểm 12tr nữa chứ :D

thời thế tạo anh hùng và cũng tạo gian thần

kiếm mấy bác có đóng bh nhiều nhiều mà giao dịch, mà trước khi giao dịch nên comment lên topic xem,bác đại gia ấy, có đang Giao dịch với rất nhiều người khác không...vì mua vài ngàn $ mà đóng bh 1-2trieu cũng k đủ trả lại mình =))

Sau vụ lr hầu như tất cả các site ex đều đóng của , lên việc mua bán lại trở về thời kỳ đồ đá gd thủ công .

Vì vậy các bạn đừng lên tham thấy giá cao mà đâm đầu vào

Mình thấy đã xuất hiện nhiều nick vài bài post và mua giá rất cao rồi , mình không nói là họ sẽ scam

Nhưng hãy lựa chọn cho mình 1 người có uy tin trong 4rum mà gd kiếm vài $ với ptc hay captcha thật sự vất vả đừng để đến lúc mất tiền rồi ngồi đó mà kêu không ai giúp được đâu

đề cao TINH THẦN vì ĐỒNG ĐẠO VÕ LÂM MMO của bạn...
năm ngoái bi scam mua mấy acc PIx mất 12 LR mà cồn tiếc đến hôm nay... DÂN CAPTCHA ai cũng bít kiếm từng CENT khổ thế nào mà..
đã là dân CAP thì ai cũng Rớt mồng tơi như nhau mà sao tụi SCAM nỡ lừa đảo nhỉ....
người ta nói ĂN CƯỚP của kẻ có Giàu chứ ai lai di CƯỚP CỦA người NGhèo .... TUI SCAM chắc ko phải Người rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back