Cẩn thận khi rút tiền về trustcard

mình thấy toàn nick June 2013 , May 2013 mà đã có PP để rút về bank rồi. Các bạn thiệt là giỏi :binhsua113:

mình thấy toàn nick June 2013 , May 2013 mà đã có PP để rút về bank rồi. Các bạn thiệt là giỏi :binhsua113:
Chuyện thường ngày ở huyện! :binhsua141:
Đừng phân biệt chuyện nick cũ hay mới! Mà hãy xem ai kiếm $ giỏi hơn! :m131::m131::m131::m131:

:binhsua123: thế là khóa hết luôn rồi bla bla nghe bên trustcard bảo mang cmnd lên thì mới dc thế thì ae lên sacombanks mà mua cho rồi cần gì qua trung gian trustcard làm gì nhi?

:binhsua123: thế là khóa hết luôn rồi bla bla nghe bên trustcard bảo mang cmnd lên thì mới dc thế thì ae lên sacombanks mà mua cho rồi cần gì qua trung gian trustcard làm gì nhi?
cái chính là thẻ non info ko định danh mang cmnd lên cũng khó giải quyết, vì tên chủ thẻ ko có, trustcảd nó chỉ bán hàng thôi chứ chả có quyền gì giải quyết đâu

thế ae bị khóa thẻ tuần rồi hay tuần này thế hay lúc trước cũng bị rồi nhi? :binhsua117:

THÔNG BÁO
TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ
Sau vụ LR, các Ngân Hàng Thương Mại đều siết chặt việc xác thực các giao dịch từ nước ngoài chuyển tiền về. Cụ thể là Sacombank đã bắt đầu xác minh giao dịch rút tiền từ Paypal và các thẻ có hiện tượng bị các cây ATM nhả thẻ sau khi nhập PIN CODE (Cộng đồng MMO gọi là Locked hoặc Blocked ).
TRUSTcard sẽ hỗ trợ tối đa cho những khách hàng đang sử dụng thẻ TRUSTcard rơi vào tình trạng trên. Xin vui lòng cung cấp thông tin theo link bên dưới:
https://docs.google.com/forms/d/1qhMh2dKRtHX8jV6vGYpq-X-sR4NUoMcBgPxh63JES_Q/viewform
Cám ơn các bạn MMO đã quan tâm và ủng hộ sử dụng thẻ TRUSTcard trong suốt thời gian qua.

các bạn bị lock thẻ vui lòng làm theo các bước sau:
Khách hàng sử dụng email dùng để kích hoạt thẻ gửi đến mail [email protected] thông tin yêu cầu định danh thẻ:
- Tiêu đề email: V/v Yêu cầu định danh thẻ
- Nội dung email:
+ Họ tên khách hàng
+ Ngày tháng năm sinh
+ CMND/Passport (số cmnd, ngày cấp,nơi cấp)
+ Địa chỉ chi tiết
+ Số đt di động
+ Số thẻ cần định danh
+ Email
+ Hình cmnd/passport
+ Hình mặt trước thẻ (không yêu cầu mặt sau để tránh lộ thông tin thẻ)
Khách hàng cần lưu ý phải cung cấp đúng thông tin, vì sau này khách hàng sẽ phải cầm theo thẻ và cmnd ra ngân hàng làm các thủ tục khác

Thông báo với các bác là mình with tiền từ pp về Trustcard binh thường nhé ! with hum thứ 4 tuần trước, hum nay hàng về :)

Attachments

259.4 KB · Views: 91
    271.1 KB · Views: 80
thẻ trustcard là visa trả trước để thanh toán quốc tế .. thế mới không chứng từ .. thông tin gì cả .. chỉ có nạp tiền từ bank của trust hoặc các ngân hàng liên kết .. ông quay ra ông bắn từ PP vào .. như thế là hành động rửa tiền .. nó trả limit .. muốn ko limit .. ok... trước khi bắn tiền lên sacombank connect tài khoản SCB với tài khoản trustcard vào .. nhưng mà nếu như thế tôi ra ACB làm cái thẻ visa còn nhanh và tiện lợi hơn .. đỡ phức tạp

:binhsua51:

Last edited by a moderator:
Thông báo với các bác là mình with tiền từ pp về Trustcard binh thường nhé ! with hum thứ 4 tuần trước, hum nay hàng về :)

Chúc mừng bác, thực ra em thấy paypal vẫn là an toàn nhất. Cho dù đôi lúc quy chế không được thông thoáng cho lắm, nhưng nhìn chung thì vẫn là vì an toàn của người sử dụng!

bác này tài thế, bác mở topic hướng dẫn các bác khác đi ạ, mọi người sẽ đa tạ bác đấy chứ :binhsua22:

Bác nào bị khóa thẻ khi rút về thì pm em hỗ trợ cho cách
bác mở topic hướng dẫn các bác bị khóa thẻ đi ạ, cùng nhau hỗ trợ, thank bác nhiều nhiều :binhsua19:

Chúc mừng bác, thực ra em thấy paypal vẫn là an toàn nhất. Cho dù đôi lúc quy chế không được thông thoáng cho lắm, nhưng nhìn chung thì vẫn là vì an toàn của người sử dụng!
đúng thể, paypal là vẫn là nhất mà bạn nếu biết cách sử dụng thì ko bị imit đâu bác ạ :binhsua166:

khả năng chết vì trust card là nhiêu % ae mới bị limit pp cần add card gỡ làm cái thử xem sao, tư vấn nào ae

Announcements

Forum statistics

Threads
419,522
171,566
Latest member
xo888co

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back