• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Cẩn thận khi giao dịch check teamviewer - mọi người đọc để tránh

Reactions
306
MR
0.000
Nhớ vụ PRo nào đó Hack teamvew bằng chứng lùm lùm Riny gì đó đâu rồi... lên share cách thức hackteam cho nhà nhà đều biết, người người đều biết thì tránh được thôi

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Cách 2 hơi khó, vì mình không có lưu info của mấy acc pz đó.

Up lên cho mọi người cảnh giác, tiền mình cũng đã xác định là mất rồi

Reactions
6
MR
0.000
taditimem12: em lậy anh rinny6789 anh trả lại em tiền đi :m142:
rinny6789: em con kặc :m036:
taditimem12: em lậy anh em làm gì cũng được anh trả cho em:m142:
rinny6789: được rồi tao bố thí cho mày 1chai để mày lấy uy tín với oai cho bọn ngu trong forum rồi mày làm việc này cho tao: bán hộ tao mấy cái bb bẩn tao hack tao lừa tao đâm về , tìm con mồi để tao scam :m108:
taditimem12: ok anh vụ bb anh để em, afk anh rinny đẹp zai khoai nhỏ ơi có con mồi bán pz này :m177:
rinny6789: đâu đm mày đưa cho anh lẹ, mày giới thiệu để nó cho anh làm thịt
taditimem12: ok anh, thịt nó đi, em vô can nha :m095:
rinny6789: rồi tao ăn xương cũng đek quên cho mày ăn cùng đâu mà lo :m080:

scam scam scam scam scam

rinny6789: rồi đây anh bố thí cho mày vài chục $ đi ăn *** chứ lo gì :m081:
taditimem12: ok để em vào forum cãi cố bảo là thằng đó ngu nên giao dịch cẩn thận. Hẹn anh lần sau nha
.Anh cứ yên ****** nó tâm đi, em chém gió với đi offline lấy uy tín giống anh ngày xưa nên bọn forum ngu ko biết được đâu, nó cứ nghĩ em uy tin mới chết chứ :m103:

taditimem12 + rinny6789: đôi bạn cùng lừa :m085:

vài lời tâm sự: xin lỗi cả nhà vì em phải clone bóc mẽ chúng nó vì chúng nó có bè lũ quá đông nên em ko dám lấy nick chính ra
:m103: , thằng rinny6789 nó vẫn lởn vởn trong forum và nick hiện tại của nó là cái nick hôm qua đăng bán cái cây tai thỏ , mọi người cẩn thận nha:m103:

rinny6789: được rồi tao bố thí cho mày 1chai để mày lấy uy tín với oai cho bọn ngu trong forum rồi mày làm việc này cho tao: bán hộ tao mấy cái bb bẩn tao hack tao lừa tao đâm về , tìm con mồi để tao scam :m108:
taditimem12: ok anh vụ bb anh để em, afk anh rinny đẹp zai khoai nhỏ ơi có con mồi bán pz này :m177:

scam scam scam scam scam

taditimem12: ok để em vào forum cãi cố bảo là thằng đó ngu nên giao dịch cẩn thận. Hẹn anh lần sau nha
.Anh cứ yên ****** nó tâm đi, em chém gió với đi offline lấy uy tín giống anh ngày xưa nên bọn forum ngu ko biết được đâu, nó cứ nghĩ em uy tin mới chết chứ :m103:

vài lời tâm sự: xin lỗi cả nhà vì em phải clone bóc mẽ chúng nó vì chúng nó có bè lũ quá đông nên em ko dám lấy nick chính ra
:m103: , thằng rinny6789 nó vẫn lởn vởn trong forum và nick hiện tại của nó là cái nick hôm qua đăng bán cái cây tai thỏ , mọi người cẩn thận nha:m103:

Thật tình mà nói thì Scamer cũng là 1 lĩnh vực kiếm $$ hiệu quả trên MMO.

Và nó chỉ phù hợp với 1 số thành phần....Scamer + UG = Vô đối + Khốn nạn

Cót lõi anh e mình cẩn thận thôi bà con ơi.

:binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:

scam scam scam scam scam

mmo4me.com/showthread.php?84721-Cay-tai-tho-Mon-qua-dac-biet-cho-nguoi-ay/page11
rinny6789 chính là thằng ng0_tinh bên này , thằng taditimem12 chính là tay sai của thằng rinny6789 . Mình xin hứa những gì mình nói là sự thật :binhsua43:

haizz

Newbie
Reactions
50
MR
0.000
ừ THÌ tụi nó có thể đi scam và có thể kiếm được nhiều tiền mà không phải bỏ công sức ra
Cái gì cũng có giá của nó,sống trên đời thì đều có nhân quả cả,gieo gió ắt gặp bão.
Đời nó sau này mà bằng phẳng thì là chuyện lạ,còn đời con cháu nhà mày nữa,scammer à :binhsua35:
Sẽ *** có người kế tục,có chym mà cũng *** làm ăn được gì :binhsua48:
Đời mày không chết thì đời con mày sẽ chết thay mày,có thế thôi!
Tao không chắc mày đã được học môn Mác Lê Nin về duy tâm duy vật chưa nữa :)

Y kien cua ban hay qua.
Cam on ban da chia se voi dien dan cau chung toi
Chuc mot tuan moi lam viec day hung khoi nhe
Tim nguoi giup viec tai TPHCM.

Gì thế này? Auto post ah!!!!

Mình góp ý tý: chủ topic nên nhờ mod thay cái tên thread lại cho phù hợp tý.

Mình là bên thứ 3, Giúp đỡ chủ topic mở tranh chấp đòi lại tiền. Mất công mấy Pro lười đọc nội dung lại nghĩ khác về mình thì khốn.

Cuối năm rồi, Chắc chiêu tích góp ăn tết các bạn ơi. Cẩn thận từng hành vi cữ chỉ. Làm ko ra mà lại mất thì đâu lắm.

Chúc anh e đầu tuần may mắn và chiến khỏe MMO.

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
mình đọc mà ko hiểu, ko có mã pin thì lấy đc tài khoản thì có lấy lại được mã pin mới ko?
vậy là taditime12 là scam hả các bạn ?

MOD NÀO ĐI QUA THAY ĐỔI TIÊU ĐỀ TOPIC THÀNH : "CẨN THẬN KHI GIAO DỊCH CHECK TEAMVIEWER - MỌI NGƯỜI ĐỌC ĐỂ TRÁNH". Thanks.

- - - Updated - - -

mình đọc mà ko hiểu, ko có mã pin thì lấy đc tài khoản thì có lấy lại được mã pin mới ko?
vậy là taditime12 là scam hả các bạn ?

cái này nếu nó cao tay, fake info rồi contac pz nói bị hack hay gì gì đó, gủi tài liệu xác minh là pz trả pin lại cậu ah.

Cái khó cho thớt là ko nhớ info ac.. mình chỉ giúp disput hi vọng $$ về sớm gủi lại cho thớt.

Cuối năm mà mất công vạ lây secandan này... cũng nản lắm...hi vọng anh e cẩn trọng.

MOD NÀO ĐI QUA THAY ĐỔI TIÊU ĐỀ TOPIC THÀNH : "CẨN THẬN KHI GIAO DỊCH CHECK TEAMVIEWER - MỌI NGƯỜI ĐỌC ĐỂ TRÁNH". Thanks.

- - - Updated - - -

cái này nếu nó cao tay, fake info rồi contac pz nói bị hack hay gì gì đó, gủi tài liệu xác minh là pz trả pin lại cậu ah.

Cái khó cho thớt là ko nhớ info ac.. mình chỉ giúp disput hi vọng $$ về sớm gủi lại cho thớt.

Cuối năm mà mất công vạ lây secandan này... cũng nản lắm...hi vọng anh e cẩn trọng.
nhưng mình nghĩ dù có contact us pz thì pz cũng yêu cầu một số info cơ bản nếu ko có thì pz cũng ko thể cho đổi mã pin dễ dàng vậy được ^^

nhưng mình nghĩ dù có contact us pz thì pz cũng yêu cầu một số info cơ bản nếu ko có thì pz cũng ko thể cho đổi mã pin dễ dàng vậy được ^^

Nó Edit mail, login được vào tài khoản thi vew thứ gì mà chả được...còn fake theo info thì chỉ cần vài nốt nhạc là có đầy đủ mà cậu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week