Cần tăng thêm thu nhập

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Hiện tại mình đang rất là rảnh rỗi & đang chơi capcha nhưng thu nhập nhiêu đó vẫn chưa đủ nên mình muốn làm thêm công việc mmo khác nhưng chưa xác định đc cái nào kiếm $ tốt mà thời gian làm ít thôi vì chơi cáp cạp vẫn là chính ( trừ HYIP , *** , v.v.. những cái mang tính chất hên xui là ko chơi đâu :binhsua04: ) . Mong các SIS PRO vào định hướng giúp công việc nào kiếm thêm tốt nữa ko :binhsua72: , kiếm đc 5$/day thôi là mình thank nhiều lắm rồi :binhsua28: À mà tốn ít thời gian thôi nhé :D khoảng 1-3h/day thôi
chơi đc auto càng tốt :D đang quan tâm nhất là vụ này :D

Ai định hướng giúp mình xin nguyện làm ref trọn đời cho bộ môn đó :) chỉ mong kiếm thêm món mới đc hơn 5$/day thôi là good rồi :) ko nghĩ gì nhiều cả ^^

Y/h của mình là :
[email protected]

Last edited by a moderator:
$5/ngày thì click gần 100 trang PTC + RB, nếu mún chắc ăn tránh scam, thì click cở 200 trang bảo đảm sẽ kiếm đc > $5/ngày
:binhsua52:

RB là gì bạn ??? click 200 trang tốn khoảng bn thời gian thế :D
click thì không tốn nhiều đâu...chắc cỡ 3-4h j j đó....chủ yếu là thời gian tìm 200 trang uy tính....

upp dùm 5tin vì mình cũng cùng trí hướng như bạn...nếu bạn tìm được công việc nhớ bảo mình với nhé...

RB là gì bạn ??? click 200 trang tốn khoảng bn thời gian thế :D
Hiểu 1 cách đơn giản thế này: Khi bạn đăng ký 1 trang PTC bằng link giới thiệu của 1 ng` nào đó thì người đó sẽ được thưởng thêm $ mỗi khi bạn click quảng cáo. Nhưng người đó lại send số tiền nhận đc cho bạn thì tiền đó gọi là tiền RB.
Bạn muốn kiếm tiền từ click quảng cáo mà ko có tiền đầu tư nâng cấp VIP và sợ bị scam thì tốt nhất là làm ref click thuê ở các topic tuyển ref hoặc tham gia các hội PTC
==> như vậy ngoài tiền bạn tự click và đc trả từ trang PTC bạn sẽ có thêm tiền RB + bonus từ chủ hội

đây là số tiền RB mình nhận trong mấy ngày gần đây nè (chủ yếu là của tosang :)))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back