cần sư phụ giúp đỡ công việc làm thêm

jx9200059

Banned
Verified
Reactions
196
MR
0.000
hiện tại mình đang làm việc ở cty văn phòng lương rất bèo bọt nhưng dc cái thời gian rãnh rất nhiều, online máy tính cty , ko bị gò bó . cần sư phụ nhận đệ tử hướng dẫn công việc để kiểm thêm thu nhập , cv ngày chừng 100k 120k thôi ^^ ưu điểm siêng năng cần cù có sư phụ nào cần nhận đệ tử inbox cho mình xin yahoo để liên lạc ạ

ưu điểm của bạn là j
có thể làm đc những j, phải nói ra mới có người nhận chứ
p/s: góp ý nhỏ vậy thôi :D

cho chịch xã giao cái rồi việc gì cũng có nhé :3

hìh như e thấy bác trog box cpm :v mà real thì bác cũg tài thật chắc web bác có traffic khủg lắm
ko mình câu view ở mấy nơi khác chứ ko chơi web giao động 2-3$ thôi ko nhiều đâu, vì 1/2 là view US mà
CPM của mình có AVG. CPM: $1.54 thôi tính ra 1 ngày đạt 2k view là đc 3$ rồi đâu nhiều

ko mình câu view ở mấy nơi khác chứ ko chơi web giao động 2-3$ thôi ko nhiều đâu, vì 1/2 là view US mà
CPM của mình có AVG. CPM: $1.54 thôi tính ra 1 ngày đạt 2k view là đc 3$ rồi đâu nhiều
câu kéo đc đến 2k view là cũg ngon r` mà :3 chứ website ngon ngon cũg đc vài k view 1 ngày chứ mấy đâu f~ web nào cũg jốg haivl :v

cho chịch xã giao cái rồi việc gì cũng có nhé :3
thiếu thốn dữ vậy em? nút spam chỗ nào để a nhấn cho vài phát nhé :D

PS: bác thớt có nhiều time, lại chạy mạng công ty, thế thì nghiên cứu mấy cái real traffic làm cpm hay adf.ly đại loại thế. hoặc vào forum blackhatworld để nghiên cứu về marketing sẽ giúp ích rất nhiều :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,813
Latest member
basicwork4156

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week