Cần sư phụ dạy captcha ! hậu tạ 100% tháng lương đầu tiền

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.134
Facebook
Follow me on Facebook
Như tít , em cần 1 người có kinh nghiệm làm Ptu xxx , biết viết bài , biết dùng tool Ptu , seo nữa thì càng tốt để hướng dẫn em làm các con offer như matomy ,BLVD, VLVC , Sonic , Banner
Ném gạch em chịu ! tks những ai góp gạch để đủ tiền sau này mở site
Ai nhận pm yh ở Info chứ đừng để lại Yh hay inpox ! em chửi cho !
------------------------
đang buồn nên lập topic tầm bậy xin đừng ban , 1 2 ngày sau lấy lại tinh thần , em làm event tạ lỗi

title với nội dung không dính với nhau :m098:

Treo đầu dê bán thịt *** =)))

treo đầu dê bán thị *** mà éo phải thịt cho bán mẹ thịt bò rồi

tiêu đề captcha, ruột PTU offer :binhsua137:

CALL ME MAYBE

Ai nhận pm yh ở Info chứ đừng để lại Yh hay inpox ! em chửi cho ( đọc xong cái này là hết muốn nhận ) ......................... đá phụ mau tìm đc sp ...............

thư giãn cho anh em nhé =))

Ai nhận pm yh ở Info chứ đừng để lại Yh hay inpox ! em chửi cho ( đọc xong cái này là hết muốn nhận ) ......................... đá phụ mau tìm đc sp ...............
Xin lỗi bạn ko thấy cái yahoo của bạn ở đâu hết
Mà bạn tìm sư phụ thì người có quyền là người muốn nhận bạn là đệ tử, ko phải là bạn

:binhsua159::binhsua159: đau ả bụng :binhsua159::binhsua159:

Xin lỗi bạn ko thấy cái yahoo của bạn ở đâu hết
Mà bạn tìm sư phụ thì người có quyền là người muốn nhận bạn là đệ tử, ko phải là bạn

Nhận hay không đó là chuyện của tớ ! tớ ko nói khích gì cả và còn úp phụ thớt nữa ................ sủa lung tung có ngày cái mỏ hại cái thân !

Nhận hay không đó là chuyện của tớ ! tớ ko nói khích gì cả và còn úp phụ thớt nữa ................ sủa lung tung có ngày cái mỏ hại cái thân !
Như nào gọi là sủa nhỉ ?
Bạn kêu vào info lục yahoo bạn thì mình vô đó và tìm ko ra thì mình nói, sủa clg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week