• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần sự giúp đỡ

ngocde87

Junior
Reactions
18
MR
0.255
Insuree Balance
0
mình dùng keper standar.Vẫn đăng nhập vào ví bình thường nhưng khi giao dịch mẻchant thì đến trang đăng nhập vào để gửi tiền thì không được.Nó báo lỗi sai password.bác nào giúp e với

Làm không đúng cách chứ sao nữa.
Làm như hình để pay bằng mini (standard keeper)

Attachments

44.5 KB · Views: 46
    62.1 KB · Views: 40
    11.3 KB · Views: 45
không phải đâu bạn.phương pháp thanh toán mình chọn là đúng standard keeper mà.Thanks bạn

Quay hẳn video hoặc chụp hình các bước làm rồi ném lên đây các Thánh phán cho :D

Nhờ support nó bảo đổi pass.Đổi xong thì ok rồi.

Mình mới tạo WebMoney,bác @DoctorXuan cho mình hỏi ngu xíu :)
Mình muốn thêm 1 ví đồng Rub ( hiện tại có 1 ví USD) , nó báo ntn nghĩa là mình phải verify à?
image.php

Mình mới tạo WebMoney,bác @DoctorXuan cho mình hỏi ngu xíu :)
Mình muốn thêm 1 ví đồng Rub ( hiện tại có 1 ví USD) , nó báo ntn nghĩa là mình phải verify à?
image.php
https://mmo4me.com/threads/2gunsdoctor-kien-thuc-co-ban-ve-webmoney-doc-hoi-truoc-mo-topic.223423/
Hỏi: Đờ cờ mờ em éo tạo đc ví R và thêm vài ví Z nữa thì làm thế nào?
Zả Nhời: Theo luật mới của Liên Bang Nga. Để tạo đc ví R, các bạn cần:
  • Vào phần quản lý passport của WM khai báo đầy đủ thông tin để lên fornal.
  • Vào phần document upload hình SCAN 2 mặt CMND của bạn lên. (scan màu nhé, ra tiệm ảnh mà SCAN ngon luôn). Sau đó chờ nhân viên của WM nó duyệt xong là tạo đc ví R. (24-48 hours)

https://mmo4me.com/threads/2gunsdoctor-kien-thuc-co-ban-ve-webmoney-doc-hoi-truoc-mo-topic.223423/
Hỏi: Đờ cờ mờ em éo tạo đc ví R và thêm vài ví Z nữa thì làm thế nào?
Zả Nhời: Theo luật mới của Liên Bang Nga. Để tạo đc ví R, các bạn cần:
  • Vào phần quản lý passport của WM khai báo đầy đủ thông tin để lên fornal.
  • Vào phần document upload hình SCAN 2 mặt CMND của bạn lên. (scan màu nhé, ra tiệm ảnh mà SCAN ngon luôn). Sau đó chờ nhân viên của WM nó duyệt xong là tạo đc ví R. (24-48 hours)
Thank bác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom