Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

xác nhận là MBC có paid, vừa nhận hàng từ e nó hì hì. Thanks a bảo e hối nó 2 lần ko thì ko biết bao h $ về ;))

bạn ơi active dùm mình với nha,id của mình: 426066>thank nhiều

bạn ơi active dùm mình với nha,id của mình: 426066>thank nhiều​

Hơ hơ, sau đúng 1 tháng 4 ngày request payout ko thấy tiền về thế là tớ viết cái ticket gửi bọn support nó trả lời sau 2 ngày sẽ dc giải quyết, ko để ý gì cả thì hay vào thấy có mấy đồng đầu tiên thu dc từ thằng này về tài khoản :))

Proof MBC.JPG

he he, anh em gửi ticket đi có vẻ ổn hơn roài đấy.

Nội dung ticket của mình đây anh em có thể tham khảo nếu thấy cần dùng (tiếng anh hơi gà nên chỉ viết dc có vậy)

Dear Admin,

I am Pham Hung, I submit this ticket to aks you help me to check my request payout from my Account Balance,

I have joined to your website from 5/2012 and I am a active member.

So this is first times I request payout from your site, but after more a mouth I had never received my money.

Please help me to check it!

Best regards,

Pham Hung

P.s: I am sorry for my English is not good, Thanks so much!

Nhân đây chủ topic reback cho mình một share mua từ hồi cuối tháng 7 (2012-07-24) - ID 47576 - tại hồi đó ko hi vọng nó paid nên cũng chẳng buồn để ý đến nó, vài hôm nữa lãi đủ lại mua share tiếp hehe rồi báo cáo nhé!

Theo như thông báo của nó, các bạn nên add phone và verify phone thì nó sẽ thanh toán nhanh hơn, nhất là các bạn đang pending.
Xem ra thì MBC đang dần trở lại, chiến tiếp thôi anh em. :D

Nhân đây chủ topic reback cho mình một share mua từ hồi cuối tháng 7 (2012-07-24) - ID 47576 - tại hồi đó ko hi vọng nó paid nên cũng chẳng buồn để ý đến nó, vài hôm nữa lãi đủ lại mua share tiếp hehe rồi báo cáo nhé!

Từ 10/7 nó không còn commission khi mua block nữa nên sẽ không có RB. Xem thông báo tại http://mmo4me.com/showthread.php?30...thu-tool-MBC&p=1369427&viewfull=1#post1369427

mail:[email protected]
id:426066
thank ban nhiều

Đã active.

active cho em với!

Đầu tiên xem Proof lấy tinh thần nhé:

• Hướng dẫn đăng ký và chơi tại: http://www.kiemtienvn.info/?p=1233
  • Miễn phí cho ref test thử. REFBACK 80% KHI CÁC BẠN MUA SHARES (CỔ PHIẾU).
  • Tự động load và click quảng cáo PTC, Slide-up.
  • Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký, bạn có thể ủng hộ bằng cách đăng ký trực tiếp trong tool.
  • Download tại đây.
  • Pass giải nén: "mbc@c" (không có dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0
  • Đang dùng tool thì không được chạy soft của MBC (soft có logo $), tool này sẽ tự động tắt tính năng khởi động cùng Windows của soft MBC để tránh bị phát hiện (do kiểm tra ads mới với tần suất nhiều hơn và các yếu tố khác) ngoại trừ các bạn cố tình mở nó lên.
anh ơi, active cho em với.
id của em là 431286
thanks anh ạ!

active cho e với
id: 433887
mail: [email protected]
với cái tool mình down về giải nén ra nhưng ko bjk làm thế nào để ghi dc tiếng việt có dấu trong tool

Last edited by a moderator:
mbc còn gì nữa mà clcik hả trời nó có pay đâu mà click cho mệt.có acc còn 40$ trong blance mà nó éo pay bực k chịu dc nếu ai thích mua lại ta bán rẻ lị cho.40$ trong accblance bán lại 12lr ai mua cứ pm

Nhờ bạn active giúp mình: [email protected] thank bạn nhiều
Đã reg dưới link bác , nhờ bác active giùm.
Email : [email protected]
Thanks
active cho e với
id: 433887
mail: [email protected]
với cái tool mình down về giải nén ra nhưng ko bjk làm thế nào để ghi dc tiếng việt có dấu trong tool

Đã active.

mbc còn gì nữa mà clcik hả trời nó có pay đâu mà click cho mệt.có acc còn 40$ trong blance mà nó éo pay bực k chịu dc nếu ai thích mua lại ta bán rẻ lị cho.40$ trong accblance bán lại 12lr ai mua cứ pm
Vẫn pay bạn à, mình vừa được pay đấy thôi, hơi lâu thôi.

anh ơi, active cho em với.
id của em là 431286
thanks anh ạ!
Cho email nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66