Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

sao thằng này thỉnh thoảng nó lại không trả tiền share cho tớ nhỉ???
có cậu nào bị thế này không???
18 share thì chắc không đến nỗi không có block nào $ thấp hơn 0.07 chứ hic

Hiện tại thấp nhất là $0.075 rồi.
Hôm nay nó không chia lãi (chỗ in đậm dưới đây).

2012-04-18: The Paypal issues is causing 99% of people to withdrawal to Alertpay. This obviously causes issues lopsiding funds. While we knew this may happen if the Paypal issue took longer than anticipated, we are still waiting for our deposits to be added to our Alertpay account to process some of the delayed Withdrawal Requests. Due to this Referral Rentals will NOT payout tonight. We apologize for this.

thanks hộ cái acc cho thằng ku iem kiếm cái thanks chơi he he :binhsua07:

SOS e Ò e
Bắt đầu tool phát sinh lỗi rồi nè ! Gần như cả ngày hôm nay đều hiện lên câu " Đang kiểm tra quảng cáo mới ! Có lỗi phát sinh trong tiến trình kiểm tra quảng cáo mới "
Chắc là không click được Ad Click for Cash rồi bỏ chức năng này đi thôi MMO ơi ! :binhsua04:

Last edited by a moderator:
em mới chơi , đăng ký dưới link ref của anh, active hộ em với
Your account ID :315628
Email : [email protected]
Đã active.

SOS e Ò e
Bắt đầu tool phát sinh lỗi rồi nè ! Gần như cả ngày hôm nay đều hiện lên câu " Đang kiểm tra quảng cáo mới ! Có lỗi phát sinh trong tiến trình kiểm tra quảng cáo mới "
Chắc là không click được Ad Click for Cash rồi bỏ chức năng này đi thôi MMO ơi ! :binhsua04:
Cái đó do lỗi server Slide up, không dính dáng gì đến Clicks for Cash.

Sao mình chưa đăng kí để active mà log vào vẫn đc vậy nhỉ

Id: 291272
mail: [email protected]
Ai cũng vào được và click 2 ads.
Đã active.

Mình là ref của người khác rùi, se donate qua LR nhé
Tks!

tình hình là Block nó lên giá hả bác, đủ 5$ roài, vào thấy nó 5 chấm 5 $, lại phải đợi thêm tí nữa. hic:binhsua15:
Tăng giá lâu rồi bạn.

Mấy bác cho Em hỏi..
1. Hôm nọ E vừa mua 1 acc gold. Thì giờ E muốn xem hạn gold member của mình tới bao giờ thì xem ở đâu ạ >.<
còn nữa.
2. E lỡ tay bấm vào [Cancel Subscription] ... thì nó sẽ ra sao với cái acc của em ...
3. Chủ acc cũ đã rút tiền. thì giờ E rút E có được add tk AP khác kô hay rút là nó rút thằng về AP của chủ acc cũ. Vì em cũng vẫn đang cày free nên chẳng đủ min 20$ để rút thử nên mạo muội hỏi ..
thông tin về thằng này e thiếu nhiều quá.. ai support dùm e với

Mấy bác cho Em hỏi..
1. Hôm nọ E vừa mua 1 acc gold. Thì giờ E muốn xem hạn gold member của mình tới bao giờ thì xem ở đâu ạ >.<
còn nữa.
2. E lỡ tay bấm vào [Cancel Subscription] ... thì nó sẽ ra sao với cái acc của em ...
3. Chủ acc cũ đã rút tiền. thì giờ E rút E có được add tk AP khác kô hay rút là nó rút thằng về AP của chủ acc cũ. Vì em cũng vẫn đang cày free nên chẳng đủ min 20$ để rút thử nên mạo muội hỏi ..
thông tin về thằng này e thiếu nhiều quá.. ai support dùm e với
Câu hỏi này hnay mình đã thấy ở mấy topic rùi đấy, k pro nào trl giúp bạn ấy với
mình thì chịu..........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,498
Latest member
nhacvang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week