Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

Tình hình là theo bác mmo84 chiến MBC cho đến nay, em đã gần đủ 5$. Vậy bác mmo84 khuyên em nên mua CP ( Shared) ngay hay là nâng cấp lên Silver hoặc Gold. Tool của bác em đã update roài, ngon lành, delay 60sec chuẩn không cần chỉnh. Một lần nữa cảm ơn bác.

Tình hình là theo bác mmo84 chiến MBC cho đến nay, em đã gần đủ 5$. Vậy bác mmo84 khuyên em nên mua CP ( Shared) ngay hay là nâng cấp lên Silver hoặc Gold. Tool của bác em đã update roài, ngon lành, delay 60sec chuẩn không cần chỉnh. Một lần nữa cảm ơn bác.

Cứ mua block, chưa cần thiết phải up lên Silver hay Gold là gì cả.

Uploaded with beancodon

Có ai xử lý hộ em vụ này không ?
Cứ ghost lại win ngon rồi chạy GC mãi thì không sao chạy thêm tool của MMO cũng không sao ! Nhưng reset máy tính 1 phát là y như rằng lại bị hiện tượng trên, đã thử rất nhiều bản ghost bản nào cũng bị tình trạng như vậy ! Đã diệt hết virus trước khi ghost nhưng vẫn bị không biết bị làm sao ?Net Frame đã cài bản mới nhất 4.0 (Ngoai ra trên máy đã cài sẵn Net 2.0 , 3.1, 3.5, Pro nào bít giải quyết hộ với ! MMO có xơi được vụ này không vậy ?:binhsua04:

Last edited by a moderator:
Chắc nó thấy có thai. :p

Có khi là của MMO đấy thành ra ông này mới biết chuẩn như thế chứ lại, đem nó đi xét nghiệm sau đó đem đến nhà MMO mà bắt đền chứ còn làm gì nữa he he he
(^_^)

Đây là ID của iem : 243874 em chót ref người khác mất rùi ! Pác active hộ em cái nhé !
email : [email protected] !
Iem thề iem hứa iem đảm bảo không chỉ nhà pác cho nó mang giấy xét nghiệm đến đâu hi hi :binhsua02:

Có khi là của MMO đấy thành ra ông này mới biết chuẩn như thế chứ lại, đem nó đi xét nghiệm sau đó đem đến nhà MMO mà bắt đền chứ còn làm gì nữa he he he
(^_^)

Đây là ID của iem : 243874 em chót ref người khác mất rùi ! Pác active hộ em cái nhé !
email : [email protected] !
Iem thề iem hứa iem đảm bảo không chỉ nhà pác cho nó mang giấy xét nghiệm đến đâu hi hi :binhsua02:

Cứ đi xét nghiệm ADN đi, đây không sợ. :D

Đã active.

sao thằng này thỉnh thoảng nó lại không trả tiền share cho tớ nhỉ???
có cậu nào bị thế này không???
18 share thì chắc không đến nỗi không có block nào $ thấp hơn 0.07 chứ hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,499
Latest member
oncoin

Most viewed of week

Most discussed of week