Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

Bạn ơi sao cái tool nó cữ báo là click ads too fast wait 60 seconds.Rồi nó không click thêm ads nữa.còn cái tool thì đếm ngược tới 27s là bị đứng luôn

Mail: [email protected]
ID: 304908
Cảm ơn bạn nhé :)
Đã active.

Bạn ơi sao cái tool nó cữ báo là click ads too fast wait 60 seconds.Rồi nó không click thêm ads nữa.còn cái tool thì đếm ngược tới 27s là bị đứng luôn
Nó thay đổi, sẽ sửa lại sau.

active giùm em cái
id:306249
mail : [email protected]
Thank anh
Đã active.

MBC nó up mỗi ad cách nhau 60s rồi bác mmo84 ơi :(.
Thanks.

híc có khi nên dùng chưa nên tiếp dùng tool nhỉ ? thay đổi time thấy ghê ghê đợi fix xong chiến tiếp mmo nhỉ :binhsua07:

đúng là dạo này MBC nó thay rule như gió quay mem như là chong chóng =))

có vẻ như tool đã bị vô hiệu hoá .

Cũng chưa hẳn là như vậy. Nó chỉ bị thay đổi time giữa 2 quảng cáo với nhau thôi, bây giờ MBC để 60s cho 1 lần click ad, tool của MMO là 30s thành ra mới bị cái trường hợp tool nó đứng lại ! Tôi nghĩ cái này pác MMO xử lý đơn giản thôi mà, chỉ tăng time click giữ 2ad là xong thôi mà. Hiện tai cứ phải refesh khi tool đã click xong 1d nhưng liệu làm như vậy hơi nguy hiểm bản thân mình nghĩ vậy ?

Trang này mình click ad mà báo "Your Account is On the Temporary Banned List Due To An Abnormal Amount Of Clicks/Connections To The Ad Server" là sao thế các bác. Có Pro nào giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,498
Latest member
nhacvang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week