Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

[email protected]

kick hoạt hộ mình nhé, thank bạn :)
nhờ bạn active dùm [email protected] :D
cảm ơn
active jum id [email protected] nhé bác thanks

active dùm èm email này
[email protected]
:binhsua46:

Đã active hết. :D

sao h e login cả ngày hôm nay mà vẫn không click được ad nào hết vậy bác , login vào cứ tìm ad mới hoài ??? , hôm qua vẫn dùng được

Nó bị thế là bình thường, không có ads thì nó tìm mãi, có thì click thôi.

Cho mình hỏi phần refback như thế nào vây?

Mình RB khi ref mua block. Khi ref mua 1 block mình nhận được $0.35, mình RB 80%.

Hiện nay đâu có mua CP ở trang này được đâu nhỉ?

Được chứ, Free thì mình không rõ lúc nào nó bán, còn Silver và Gold thì nó bán lúc 11PM hàng ngày, nhanh tay sẽ mua được. Bạn nên vào check thông tin trong phần mua block để biết khi nào nó bán. Ngoài ra, bạn có thể mua block của người khác.

mình dùng tool cũng lâu roài mà nó ko ban nhỉ :))

Có ban thì nó ban mình trước nè, dùng từ lúc tool chưa hoàn chỉnh (tất nhiên). Tool này sống cũng dai. :p

*Todays Earnings are NOT in real time, Ad clicks can take up to 10 minutes to credit. Please refresh this page if you have clicked several ads and it's been more than 10 minutes. Earnings are estimated and not finalized until verified.
Cái này hình như giờ chạy hết đc rùi phải không pro, mình chạy hoai mà nó vẫn báo chưa chạy ads nào hết

*Todays Earnings are NOT in real time, Ad clicks can take up to 10 minutes to credit. Please refresh this page if you have clicked several ads and it's been more than 10 minutes. Earnings are estimated and not finalized until verified.
Cái này hình như giờ chạy hết đc rùi phải không pro, mình chạy hoai mà nó vẫn báo chưa chạy ads nào hết
Vẫn chạy bình thường.

active giùm mình với nhé. Mail [email protected]
id=381335
Cám ơn bác. Em chưa đủ tuổi để thanks.
Đã active.

Ui chà, mới xem lại và biết vụ này, thế mà cũng làm được.
Lúc trước có nghe giang hồ đồn rằng có một tên chuyên vào đây lấy các tool về crack rồi phân phối cho ref dùng, tưởng thế là cùng, ai ngờ còn có tên dữ hơn. :D

Ui chà, mới xem lại và biết vụ này, thế mà cũng làm được.
Lúc trước có nghe giang hồ đồn rằng có một tên chuyên vào đây lấy các tool về crack rồi phân phối cho ref dùng, tưởng thế là cùng, ai ngờ còn có tên dữ hơn. :D
Viết lại tool nhé bác mmo84?:binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,469
Latest member
firdalikan
Back
Top Bottom