Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

Nó cảnh báo anh em chúng ta đây:

2012-03-23: Recently there has been an increase of people "Botting" or in other words commit fraud. Please note, it is quite obvious on our end to determine if someone is botting or not. We have recently deleted many accounts for obvious botting/fraud. While it might appear as a good idea and "Easy Money" people making these "Bots" do not care if your account gets deleted and their motive is to make money off of you. Also be aware it's never a good idea to run their "Bot" as it could contain malicious code.

Các bác ơi sao cắm sáng giờ mà khong thấy ads nào nhĩ đổi ip mĩ liên tục mà không có ads co bác nào bị giống em không

2012-03-24: We apologize for the extended unplanned DB maintenance. Adserving should return to normal soon.

đây là thông báo về việc không có ads, có thể yên tâm phấn nào

cậu ợi active dùm cái : [email protected]
Đã active.

MMO4vn ơi cậu đã làm lại được các auto khác chưa? Buxhost thế nào rồi cậu? aurora nữa!
Mới làm lại 1, 2 cái thôi, mấy cái trên chưa. :(

Bác active giùm em cái mail nhé: [email protected]
Đã active.

2012-03-24: We apologize for the extended unplanned DB maintenance. Adserving should return to normal soon.

đây là thông báo về việc không có ads, có thể yên tâm phấn nào
Ads đã có trở lại. :D

Có phải khi mở trang bằng IE thì cũng gặp cái thông báo đó không? Nếu thế mình có cách khắc phục.

Mình mở IE cũng bị! không biết IE thêm ngoại lệ thế nào? Mở IE thì mình mở được, nhưng tool thì bấm continue gì đó không được!
Thử cài cái certificate này vào xem sao nhé:
- Download: http://www.kiemtienvn.info/tdata/gtg.cer
- Mở nó lên và làm theo như hình sau.

- Sau đó nhấn nút Next rồi Finish. Mở lại tool xem thế nào nhé.

Mình cũng như bạn này mong bac mmo84 active acc: [email protected] .
Em xin chân thành cảm ơn bác.
bác ơi av giùm mình với,mình dk acc lâu oy nên ko dk cho bạn dc,hjx....
[email protected]

Đã active.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week