Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

bác này chảnh quá hỏi ko thèm trả lời nghỉ luôn vkl
Ax, chắc bạn ấy đang bận active cho mấy người khác thui, làm gì mà nói nặng vậy bác, cái phần mềm Norton nó delete cái tool chắc là nó nghi virus thôi, thường thì mấy cái auto hay bị vậy mà, mình xài kis 2011 xài mấy cái tool buxhost của chủ thớt có sao đâu, mặc dù ban đầu nó ko cho down, mình phải tắt kis đi để down nè, giờ vẫn chạy bt

Thông tin từ MBC là nó giảm số lượng ads của free member, chắc do chúng ta click quá. :D
News:

Oct 4th: Due to abuse from Free members we've reduced the number of ads available to Free members.

Thông tin từ MBC là nó giảm số lượng ads của free member, chắc do chúng ta click quá. :D
Mình cập nhật lại id rồi đó bạn
Your Account ID: 56511
Your Sponsors ID: 47576

Ax, chắc bạn ấy đang bận active cho mấy người khác thui, làm gì mà nói nặng vậy bác, cái phần mềm Norton nó delete cái tool chắc là nó nghi virus thôi, thường thì mấy cái auto hay bị vậy mà, mình xài kis 2011 xài mấy cái tool buxhost của chủ thớt có sao đâu, mặc dù ban đầu nó ko cho down, mình phải tắt kis đi để down nè, giờ vẫn chạy bt
thế nó delete cái tool vậy thì làm sao mà dùng được nữa,chẳng lẽ cứ tắt norton đi thì mới dùng được,kiểu này thấy ko ăn,thôi ko còn cách nào khác đành lượn thôi

thế nó delete cái tool vậy thì làm sao mà dùng được nữa,chẳng lẽ cứ tắt norton đi thì mới dùng được,kiểu này thấy ko ăn,thôi ko còn cách nào khác đành lượn thôi
Bạn vào trong Norton chỉnh lại thử, mình xài kis nên ko rõ về nó lắm, có mấy mục nó cấm đó, bỏ đi là được, ai xài norton chỉ bạn này với ^^ !

56524 , active giùm nhé , đã làm ref rồi , thank
ps : ẹc , đang post bài active mà chủ thớt close lẹ rồi , em down tool và làm ref rồi ạ, active gium với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week