Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

khà khà.. hôm trước có nói khi nào payout sẽ donate cho mmo84 1$, nhưng mà đợt này có bao nhiêu đầu tư mua share hết rồi nên chắc phải lâu nữa mới request được.
Nay quyết định donate cho cậu 1$ qua PP, vui lòng cho tớ PP để tớ send măn lỳ.
Nhân tiện cho hỏi tí, đổi giúp tớ 5$ PP qua 5$ AP được không? cần 5$ AP để mua share tiếp :D

donate thì vào tool có mà , góc bên phải trên cùng có đấy

khà khà.. hôm trước có nói khi nào payout sẽ donate cho mmo84 1$, nhưng mà đợt này có bao nhiêu đầu tư mua share hết rồi nên chắc phải lâu nữa mới request được.
Nay quyết định donate cho cậu 1$ qua PP, vui lòng cho tớ PP để tớ send măn lỳ.
Nhân tiện cho hỏi tí, đổi giúp tớ 5$ PP qua 5$ AP được không? cần 5$ AP để mua share tiếp :D
Thanks trước nhé, PP: [email protected]. Còn đổi PP => AP cũng sẵn sàng thôi. :D

Có, từ hôm nay sẽ có RB 50% khi các bạn mua share.
bác ra yh em hỏi tí về cách mua share

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

đã mua 4share bác RB lại vào AP cho em nhá để mua tiếp

anh oi anh active dum em cai nha em dang ki acc lau roi (mua 10 share ,nen ko bo acc nay duoc ,) nen khong ref cho anh duoc em donate cho anh truoc 1$ có gì hậu tạ anh sau khi payout yh: [email protected] Your Account ID: 39074
em moi donate cho anh do anh vao kiem tra va active dum em nha co ji active cho em nha

Last edited by a moderator:
ủng hộ rồi nhé :binhsua112:

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

active nữa k bạn :224020

Sorry các đồng chí, mấy hôm nay bận quá không online được. :D
anh oi anh active dum em cai nha em dang ki acc lau roi (mua 10 share ,nen ko bo acc nay duoc ,) nen khong ref cho anh duoc em donate cho anh truoc 1$ có gì hậu tạ anh sau khi payout yh: [email protected] Your Account ID: 39074
em moi donate cho anh do anh vao kiem tra va active dum em nha co ji active cho em nha
Đã active.

ủng hộ rồi nhé :binhsua112:

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

active nữa k bạn :224020
Đã active.

Thanh khìu
hôm nào tớ có PP lại ex tiếp giúp tớ nhé, lúc nào pay sẽ donate tiếp :D
OK thôi.

bác ex cho em 10$ PP sang AP được ko ạ
Em chân thành cảm ơn bác
OK, sẵn sàng thôi.

đã mua 4share bác RB lại vào AP cho em nhá để mua tiếp
Đã RB.

Đã mua 3 share bác RB cho em luôn nha
Bạn cho email đăng ký MBC và email PP để mình RB luôn nhé.

Bác Active hộ phát !
Đã ref cho bác! ID: 228573
Đã active.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263