Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

Cập nhật proof mới:

mấy hôm nay mọi người auto được bn quảng cáo? Mình chỉ được 14 cái/ ngày, tính ra được có 0.04/ngày. Trong khi đó quảng cáo ẩn dạng text lại lòi ra 1 đống...

bác mmo84 ăn đậm vụ này rồi :))
Cũng không có dễ ăn lắm đâu, mua cổ phiếu cũng nhiều. Nhưng tính ra thằng này mua cổ phiếu cũng lời kha khá.

Tuỳ cấp độ thành viên của bạn mà bạn có thể sở hữu tối đa số cổ phiếu cùng lúc là bao nhiêu (20, 200 hay 1000 cổ phiếu).

Một cổ phiếu giá $5, và nó chỉ hoạt động trong vòng 60 ngày, sau 60 ngày bạn sẽ thu được: 60 x $0.11 + $1 + $2 = $9.6. Trong đó $0.11 là lợi nhận mình được chia hàng ngày/1 cổ phiếu, $1 và $2 là tiền sẽ chia cho chúng ta vào Account Balance và Purchase Balance khi hết hạn cổ phiếu (sau 60 ngày).

Ví dụ, chúng ta là Free Member, có thể mua tối đa 20 cổ phiếu với giá $100, sau 60 ngày chúng ta được:
- 60 x $0.11 x 20 + $1 x 20 = $152 (vào Account Balance, có thể rút về). Như thế đã lãi $152 - $100 = $52.
- $2 x 20 = $40 (vào Purchase Balance, mua tiếp tục được 8 cổ phiếu). Như thế nếu tính tất cả lãi sẽ là $52 + $40 = $92.

mà bản mới update có cái gì mới ko bác chứ chạy cái này chắc nửa năm pay mất nếu ko mua cổ phiếu của nó
Có một số thay đổi nhỏ ngoài những cái nhìn thấy được. :D

Your Account ID: 161134
Your Sponsors ID: 47576
check dum em nha bác
Đã active, bạn nhớ cài soft của MBC vào rồi đăng nhập nhé, bạn chưa cài đấy. http://www.mediafire.com/?58d44scsv46nwxv

thằng này thỉnh thoảng có popup chèn vào trang web mới mở, có cách nào viết tool xử thêm vụ này của nó không mmo84? Vơ bèo vạt tép tí chứ đợt này ad của nó hẻo quá

Trời, lâu lâu mới có cái popup thì click vào close là xong, có nhiều đâu mà cho tool xử. :D

Trời, lâu lâu mới có cái popup thì click vào close là xong, có nhiều đâu mà cho tool xử. :D
hic chả lẽ suốt ngày ngồi chờ nó ra rồi click close sao cậu, có biết nó ra bao giờ đâu
có lúc tớ ngồi 10 phút được gần chục nhát đấy, thử xem sao, nhỡ đâu treo một ngày được vài chục phát thì cũng bõ công đấy :D

đã đủ 20 người rùi ah

Update phiên bản mới, có thể click ads PTC.

Tool này viết lại từ đầu. Sau khi mất toàn bộ code của các tool (do mất laptop) thì rất nản, định bỏ PTC luôn, mấy hôm nay rảnh tí nên ngồi viết lại :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,450
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week