• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần sell forum chiến 3X

chimcugay

Banned
Reactions
127
MR
0.000
Insuree Balance
0
Cần Buy forum chiến 3X

Hiện tại mình đang cần mua khoảng 100 forum chiến xxx

Ai có sell nhé. Cho cái $ luôn.

Forum phải có lượt view bài cao và post tay nhá.

Thanks. Ai có pm: my_secret_forever_221189

AE đừng chém

Last edited by a moderator:
minh co khoang khoảng 300 forum chiến xxx ban mua duoc gia bao nhieu?

view phải cao thì mới mua được. tb view bao nhiêu vậy. Bạn cho cái $, nếu thấy mua được mình pm. Thanks

riết rồi forum cũng buy với sell luôn , cái này là đỉnh cao của MMO rồi :))

Đỉnh của Đỉnh !:D

4rum view cao thì đầy, post tay cũng đầy ra nhưng mà những 4rum này post mang tính spam là đi liền 8-}

riết chả pác nào sell. haizz.... ngồi google mãi... được vài forum xịn xịn

Ai mà ngu lấy mấy cắt $ để sale forum VIP thế, nếu nó VIP thật (của mấy đại ca bên EKT) 100$ tớ cũng mua dù chỉ vài trang.
fourm good là forum page view cao và ít bị leecher Ks, đem đi bán huống hồ tự giết mình chỉ vì mấy cắt bạc đó.
Topic chỉ mang tính minh họa cho mặt nỗi của PTU ^^, chìm thì chưa ai rõ

---------- Post added at 08:40 AM ---------- Previous post was at 08:39 AM ----------

Ai mà ngu lấy mấy cắt $ để sale forum VIP thế, nếu nó VIP thật (của mấy đại ca bên EKT) 100$ tớ cũng mua dù chỉ vài trang.
fourm good là forum page view cao và ít bị leecher Ks, đem đi bán huống hồ tự giết mình chỉ vì mấy cắt bạc đó.
Topic chỉ mang tính minh họa cho mặt nỗi của PTU :hehe, chìm thì chưa ai rõ :fan

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom