• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Cần sài ké acc vip72

Status
Not open for further replies.

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Insuree Balance
0
Có bác nào sài vip mà thừa sock thì cho mình sài ké với.:oops:

Mỗi ngày mình trả thẻ đt 20k bất kì.

Yêu cầu Sock loại 110 con, mà mình sài cao lắm là 50 con sock thôi:oops: nếu các bác sài sock còn ít cỡ 20->30 con thì mình trả thẻ 10k nhé.

Time sử dụng thì tùi các bác chọn. bác nào làm ngày thì mình làm đêm :confused:

hok có tiền thuê sock nên ai có cho sài ké với nhá :( mấy thím ở forum toàn cho thuê dài ngày mà mình thì ko có đủ điều kiện để thuê dài ngày chỉ có thể trả mỗi ngày 20k thôi :(

up cho pro vào giúp nào

up.

Thuê 5 ngày ai cho thuê pm nào :oops:

3 hôm nữa mới có sock :(

ko có liền luôn và ngay à cậu :oops:.

Có 1 bạn cũng đang thuê , đến 5h sáng 26 mới hết hạn

Có bác nào sài vip mà thừa sock thì cho mình sài ké với.:oops:

Mỗi ngày mình trả thẻ đt 20k bất kì.

Yêu cầu Sock loại 110 con, mà mình sài cao lắm là 50 con sock thôi:oops: nếu các bác sài sock còn ít cỡ 20->30 con thì mình trả thẻ 10k nhé.

Time sử dụng thì tùi các bác chọn. bác nào làm ngày thì mình làm đêm :confused:

hok có tiền thuê sock nên ai có cho sài ké với nhá :( mấy thím ở forum toàn cho thuê dài ngày mà mình thì ko có đủ điều kiện để thuê dài ngày chỉ có thể trả mỗi ngày 20k thôi :(
nếu hợp tác dài dài thì pm minh nhé .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back