• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask cần pro ở đà nẵng hướng dẫn solo net hoặc cho em vào team offer pc or ios

Status
Not open for further replies.

amink

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Như tiêu đề, em có đam mê offer và tìm hiểu suốt 2 3 tháng nay nhưng cũng mông lung và thấy nhiều rủi ro nên chưa dám bước chân vào chơi, vốn thì em có khoảng chục triệu. rất mong được bái sư với các pro ... e mời cf thường xuyên luôn và biếu pro 50$ tiền tháng đầu tiên e làm đc. :D tks all

làm mem cho rành đã rồi hãy tập tành solo sau bác ak

Như tiêu đề, em có đam mê offer và tìm hiểu suốt 2 3 tháng nay nhưng cũng mông lung và thấy nhiều rủi ro nên chưa dám bước chân vào chơi, vốn thì em có khoảng chục triệu. rất mong được bái sư với các pro ... e mời cf thường xuyên luôn và biếu pro 50$ tiền tháng đầu tiên e làm đc. :D tks all
inbox em cái face book 2 anh em ta cùng tìm thầy nào!
offer PC thì như tốn thêm vip 72. ios thì tốn thêm iphone
Không thấy nhắc androi nhĩ!
Nói chung theo cái nào thì mới 2 tháng + số vốn đó thì nên xác định theo 1 cái rồi kiếm ai tuyển mem xin làm >>>> lên kinh nghiệm rồi solo sau!

chưa có exp gì mà ko có thầy thì cứ làm mem đi , làm vài tháng có exp rồi hãy bước ra solo

chưa có exp gì mà ko có thầy thì cứ làm mem đi , làm vài tháng có exp rồi hãy bước ra solo
cho mình xin skype or fb cậu với :oops: bỏ mmo gần năm giờ quay lại mông lung qá

inbox nếu cần dạy làm offer nhé, chi phí rẻ

Tất cả anh em nào cần học inbox nhé, chi phí re, có thể làm mem luôn cho admin ! dạy và làm online

cho e ké với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week