Cần pro gỡ limit pp

njcky

Junior
Reactions
45
MR
0.002
Lỗi này:
Ae nào rành thằng pp này yh hoặc icq mình nói rõ lý do
Trả công lên không phải ko nghĩ
nghịch ngu limit pp cay quá

chụp cmnd .visa bỏ vào bươc 10. xong nó chuyển qua 1 bước thanh minh nguồn tiền. hình như thế

mình cho người khác mượn pp đem đi sell hàng thì dính cái này mới bực chứ

bác ấy lấy 10% balance của em, giá chát quá e ko làm đc :D

lấy 10% còn tốt chán, nếu chắc ăn có đủ thì tự gỡ limit dc, minh mua $, 15/5 minh dính limit, ban đầu chỉ có 2 bước, sau ngu thanh minh là giao dich bán hàng, kết qua chốt là bị limit 180$:)(). Lúc đấy nhờ bác phamthi, nhưng đắt qua, cứ tưởng dơn giản, dúng là thiếu hiểu biết. mà thôi mình ngu thì chịu.....

fee gỡ 4tr rồi lấy 10% balance nữa thì cao quá, Biết là ngu nhưng cái gì cũng phải bình thường chứ chát quá sao chơi

có gì đợi 180 ngày rồi rút vậy, giờ lập acc pp khác vậy
nhưng vẫn mong có pro nào đó gỡ hộ để tiếp tục công việc, fee nó cũng có tầm chứ như bác kia thì cao quá sao chơi

Bạn chọn provide invoice : Bỏ ảnh CMND , Visa vào . (nhớ chụp rõ ràng ). Đợi 1 ngày nó xác nhận . Bước trước đó không cần làm nhé :). Xong rồi nó thêm một bước là bạn giải thích nguồn tiền (Bạn chỉ cần giải thích là tiền đó bạn làm gì mà có . Như mình làm cho thằng em mình thì mình bảo là click ad cho web nó trả tiền) . Mình từng bị y hệt này + thằng em mình cũng bị y hệt và oke hết toàn bộ nhá. Khoảng 2 ngày là xong :). Chúc bạn thành công :). (Hậu tạ cũng đc ) :D:D:D:D

bạn cứ để lại wmz hoặc cái gì đó, mình sẽ làm theo cách của bạn nếu thành công mình hậu tạ

Thành công chắc rồi. Mình làm mấy lần rồi. Còn wmz thì không có. Có mỗi paypal + stk ngân hàng thôi :D:D:D:D

nó chuyển qua bước khác thì nó có để 2 hoặc 3 cái payment nói payment đó là từ đâu ra thôi :)

mình cho anh bạn mượn sell hàng, nói là sell hàng chắc là xong nhỉ
bạn ib cho mình pp, mình sẽ hậu tạ = chính pp chính chủ của mình nếu gỡ thành công

fee gỡ 4tr rồi lấy 10% balance nữa thì cao quá, Biết là ngu nhưng cái gì cũng phải bình thường chứ chát quá sao chơi

vãi vậy cơ à, khó quá thì tự làm đại rồi chờ 45 hoặc 180 days chứ chát thế thì khác gì ăn cướp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week