• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Cần Pro giúp em

nzexnjaq

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Em là newbie mới vào nghề đang làm PTP mà không biết chỗ nào mua sock.Pro nào chỉ e pác nào bán sock với.Thanks :binhsua113:

5socks.net
sock chạy rất tốt đó cậu, vấn đề là chuẩn bị tiền mà mua nữa thôi
có các gói số lượng sock nhỏ, gói theo ngày, theo tháng, tùy tình hình mà mua, muốn thử thì làm gói 10 con sock thui

Thanks mấy pro đã chỉ giáo mà 5socks.net thanh toán wa đâu vậy mấy pác em trước h chưa có đặt hàng sock wa site nên k rành. Pro nào rảnh thì reply hướng dẫn cho em với.

Mấy pro ơi sock của bác sock-storm và sell5socks làm PTP ngon k :D. 5socks làm gói 10 con vậy có lãi khi làm off k mấy pro .

Mấy pro ơi sock của bác sock-storm và sell5socks làm PTP ngon k :D. 5socks làm gói 10 con vậy có lãi khi làm off k mấy pro .

Cậu chiến và cảm nhận đi là biết :binhsua08:, xin admin site sock vài con test thử là biết liền à cậu. Hỏi han làm gì!

mới vào nghề mà dám chiến PTP là hơi bị cứng đó :))
chak cậu ấy là bờ rào nhưng PTP thì mới chiến đây thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,159
171,241
Latest member
mphinhdangbanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week