Cần Pro Giúp Đỡ Về MegaTypers

Status
Not open for further replies.

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
em bị banned cái 1 tài khoản nhưng gửi cho mega 1 cái mail nhưng không gỡ banned được mà lý do của nó là ?
Các bác nào biết giúp em nhé
Em cảm ơn Các bác trước

không chơi mega :)) nhưng mà sao reason kì vậy :)) "?" là sao trời :))
không biết . mọi hôm đang gõ. thấy đói rồi mình dừng lại xuông ăn cơm rang lúc ăn song chưa gõ thì nó báo bị banned vĩnh viễn . rồi vào web xem thì nó như hình trên anh ý . :(

LePhuongDung

Junior
Reactions
49
MR
0.000
Bác nào biết giúp em với chẳng ai biết về cái này sao ??

bỏ đi gõ acc mới. banned vĩnh viễn thì gỡ sao. trừ khi hôm nào nó điên điên nó unban. còn ko thì ngồi chờ cũng chả được. Cứ đúng rules nó mà gõ thì chả bao giwof bị.

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
reson " ? "

có thể là do 2 lỗi sau :(1) gõ không phân biệt hoa thường

(2) thoát ra rồi lại vào lại quá nhiều trong thời gian ngắn

Đó là kinh nghiệm của mình . 1 tháng nay mình không làm captcha nữa có thay đổi gì mình cũng chưa nắm được nếu không phải thì thui nha hihi !

Mega lúc mình ko làm nữa gửi mail xin unband là vô cùng khó vì nó đã siết chặt hệ thống :

Trước đây có quá nhiều bạn gõ ko phân biệt hoa thường lại còn gõ 1 chữ nên h thành ra newbie quá là khổ . Xin unband thì khả năng 10% vẫn được nếu nêu được lí do cụ thể và viết mail sao cho nuột nà tiếng Anh 1 chút !

Chúc may mắn !

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
reson " ? "

có thể là do 2 lỗi sau :(1) gõ không phân biệt hoa thường

(2) thoát ra rồi lại vào lại quá nhiều trong thời gian ngắn

Đó là kinh nghiệm của mình . 1 tháng nay mình không làm captcha nữa có thay đổi gì mình cũng chưa nắm được nếu không phải thì thui nha hihi !

Mega lúc mình ko làm nữa gửi mail xin unband là vô cùng khó vì nó đã siết chặt hệ thống :

Trước đây có quá nhiều bạn gõ ko phân biệt hoa thường lại còn gõ 1 chữ nên h thành ra newbie quá là khổ . Xin unband thì khả năng 10% vẫn được nếu nêu được lí do cụ thể và viết mail sao cho nuột nà tiếng Anh 1 chút !

Chúc may mắn !
Lý do 2 của bạn: Mình test soft log vô out gần 20 chục lần / 1 tiếng có sao đâu :binhsua16:

sumale

Junior
Reactions
99
MR
0.000
"?" là do time out , nếu là soft XD thì mỗi lần bị time out nó tự động ? + enter cho qua code, mà thường log 5 acc đánh thì 1 loạt time out tầm 15 cái > là có nguy cơ banned cao, không cần khóa 5 hay 10' gì cả, banned thẳng, mới bị 1 cái bên qlink ;))

em không biết . hiện tại em đang dùng SOFT của Bubu . em bị 5 tài khoản BANNER. nhưng 2 tài khoản lấy lại được rồi còn 3 tài khoản lại không được . ức chế quá :((

esc nhiều quá cũng là 1 lí do " ? " :D, vì khi esc thì soft tự động nhập ? , ..... không mắc lỗi nào trong các lí do đưa ra thì ...... thua @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week