Ask Cần pro chỉ dẫn về Xprivacy và Xposed

Reactions
107
MR
0.216
Chào mấy anh, hiện tại em dùng bluestacks và muốn cài Xposed + Xprivacy vào nhưng em cài Xposed đến phần bấm vào mục Framework chọn Install/update thì nó toàn báo "failed....." em tải thêm cái staticbusy cài vô thì click chọn nó ghi file thành công nhưng khi khởi động lại bluestacks thì không tài nào vào lại đucợ, blue cứ bị đứng ở màn hình chờ hoài. Mong anh nào có cách giải quyết thì hướng dẫn em với ạ, em chân thành cảm ơn mấy anh rất nhiều!

dạ nghe mấy anh trên này nói cài này lead app với chơi tốt hơn nên em muốn cài thử koi sao đó anh. Làm hoài mà toàn bị lỗi không, hix

mình cũng gặp trường hợp này.. ké hóng với.. Ai giúp được inbox xin cảm ơn và hậu tạ

inbox tui , tui hd cho cài xposed và xprivacy , chỉ hướng dẫn cài thôi nha , chứ hd sử dụng luôn thì hơi khó =.=
Xin 1 vé bác Lượm ơi. Đang bí khâu này. Bác đoc cmt này thì rep yahoo cho em cái thui. Yahoo lovelyghost_94th

Chào mấy anh, hiện tại em dùng bluestacks và muốn cài Xposed + Xprivacy vào nhưng em cài Xposed đến phần bấm vào mục Framework chọn Install/update thì nó toàn báo "failed....." em tải thêm cái staticbusy cài vô thì click chọn nó ghi file thành công nhưng khi khởi động lại bluestacks thì không tài nào vào lại đucợ, blue cứ bị đứng ở màn hình chờ hoài. Mong anh nào có cách giải quyết thì hướng dẫn em với ạ, em chân thành cảm ơn mấy anh rất nhiều!
ban oi cho hi ban cai dc xposed framework chua?:D

chỉ có những con gà mới xài xprivacy :D
Gà là sao hả Pro, em xài thấy nó change được cả Nhà mạng đó :) Vẫn dùng nó để chinh chiến vì Free và vẫn change được all :) Nhà nghèo không có tiền mua tool ah :(

Gà là sao hả Pro, em xài thấy nó change được cả Nhà mạng đó :) Vẫn dùng nó để chinh chiến vì Free và vẫn change được all :) Nhà nghèo không có tiền mua tool ah :(
ban xai bluestack ban nao vay? minh chay bluestacks 0.8.12 ma cai xposed installer rui vao framwork la no treo lun. ko chay nua...:confused:

ban xai bluestack ban nao vay? minh chay bluestacks 0.8.12 ma cai xposed installer rui vao framwork la no treo lun. ko chay nua...:confused:
Em xài bản BlueStacks_8.9.3088, Cái Xposed nó chỉ hỗ trợ từ 0.8.0 đến 0.8.11 thôi Bác, 0.8.12 ko hỗ trợ nên không cài được đâu! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,617
171,654
Latest member
qiyavenderstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week