Ask Cần Pro bluestack giúp đỡ

MinhDuc779

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Insuree Balance
0
em đang tập tành làm bluestacks , mày mò hoài mà chẳng hiểu nổi cái change device làm như thế nào
change id thì ok , còn change device + seri hoài mà chẳng dc , đã thử các bản bs 0.7x > 0.8 x mà chẳng thay đổi dc
cho hỏi là bs 0.8x có change device dc không
còn thư mục data/bluestacks.prop không biết nó nằm ở đâu , mong mọi người giúp đõ
Mấy pro cho em hỏi xprivacy dùng để làm gì ,

Last edited:
serial bản 7 thì khi bạn change guid nó tự động change serial luôn còn bản 8 thì vô phương , không thể change serial đc.
bản 8 change device đc , bluestacks bạn đã root thì phải có sẵn "root explorer" chứ nhỉ , mở "root explorer" vào tiếp mục data thì .bluestacks.prop nằm trong đó,xóa cái file này đi thì khi change device sẽ hiện đúng device đã change.

serial bản 7 thì khi bạn change guid nó tự động change serial luôn còn bản 8 thì vô phương , không thể change serial đc.
bản 8 change device đc , bluestacks bạn đã root thì phải có sẵn "root explorer" chứ nhỉ , mở "root explorer" vào tiếp mục data thì .bluestacks.prop nằm trong đó,xóa cái file này đi thì khi change device sẽ hiện đúng device đã change.
Bạn cho minh xin tool change device mà không bị Generic ở code net hasoffer được không?

thanks bạn , mình đã làm ok rồi

Ai mua bộ device mà không bị hasoffer nhân là gerenick thì pm để mình chế. Thích bao nhiêu device thì chế ra bấy nhiêu.
Thích hợp cho các bác làm Yeahmobi

Không ban ơi, vì mình không muốn nhìn thấy nó nát. Mình tính kiếm acc Yeah để làm nên không có ý đinh sell tut.

Không ban ơi, vì mình không muốn nhìn thấy nó nát. Mình tính kiếm acc Yeah để làm nên không có ý đinh sell tut.
hi hi tưởng bác sell cách chế mình cũng sell theo chứ. không biết nên sell giá bao nhiêu đây :)

hi hi tưởng bác sell cách chế mình cũng sell theo chứ. không biết nên sell giá bao nhiêu đây :)
Sell vài chuc chai gì đó.

vl vài chục chai.... đơn giản là thay trong cái file build.prop mà đi sell vài chục chai
vkl.... change device để ko bị nhận garenic dễ như ăn kẹo :) thích device nào có device đấy =))

Vãi cả buôn bán :))

Nếu chê ít thì tăng thêm vài két nữa chơ có chi mô hè. Răng chừ say thì về thôi, có cái chi mô mà xoắn dữ rứa. Sống đơn giản cho đời nó thanh thản. Hé hé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom