• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần nhượng lại Dedicated Chính Hãng Sever Canada 32 G RAM

Status
Not open for further replies.

NazWillchange

Banned
Reactions
28
MR
0.000
tìm trên google mua cái dedicated sever ngon có antiddos firewall .. thấy có mã giãm 50% - nhưng khi mua thì lại mua nhầm con 32 G
180 $ Month , Nhìn k kỹ.. nay không có điều kiện nên sell lại với giá thấp hơn ... 70 $

Sever này Data Của nó Là OVH . Nhưng Mình Mua Trên Site Cloudzin.com - site này là site của việt nam nhé .... nên các pác yên tâm hàng mình chính hãng k pải hàng *** Hay UG gì hết

site nó
http://Cloudzin.com/
http://ngoctrang.net/
2 site này là 1 các bạn có thễ tìm hiểu nhiều hơn trên google với 2 site đó..

Thông số Dedicated

CPU : E3-1240v2 32GHZ
BW : Unlimited
HDD : 200 GB
Ram : 32GB
IP : 198.27.86.252 Sever này có antiddos nên các pác cứ ddos thoãi mái luôn nhé -- sập sever thì pri luôn cái sever.....

thêm tấm hình

pác nào thật sự quan tâm thì contact YH : Naz.Willchange

Hàng mình chính hãng k phải UG hay *** nhé nên đừng ai ném đá mình ...

Bạn nào quan tâm thì pm yh mình sẻ cho teamview qua xem account .... và hóa đơn mình mua tại cloudzin.com
có thể nhờ trung gian giao dịch... và mình hỗ trợ change info và email nhé :D

Thank

:eek: cái định mệnh,tên host name sốc hàng ta à bây,dek mợ
=)) để phong lông chúng ai ráng chịu ta hok biết :d

úp phụ bác 1 tay rồi đi ngủ :)
đã từng giao dịch với bác,rất uy tín và nhiệt tình :)

Úp ngay mới bay cao nào

Mua VPS bên đó không xài deleted được, tiền sẽ cộng vào balance, Server không làm vậy đc hả cậu? Bán balance ai muốn mua gì mua chứ bán Server vầy có vẻ khó.

Mua VPS bên đó không xài deleted được, tiền sẽ cộng vào balance, Server không làm vậy đc hả cậu? Bán balance ai muốn mua gì mua chứ bán Server vầy có vẻ khó.
thanks để mình hỏi support chứ mình mới biết site đó chưa tìm hiễu nhìu thấy nó support tốt và chất lượng ok

thanks để mình hỏi support chứ mình mới biết site đó chưa tìm hiễu nhìu thấy nó support tốt và chất lượng ok
Good luck :D VPS như Digital Ocean, Không xài thì deleted, số ngày còn lại sẽ quy ra tiền rồi cộng vào balance.

úp lên cho ae nào cần nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week