• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần nhiều vốn để tham gia k ạ

Cần gì nhiều đâu bạn.nó phụ thuộc vào việc bạn có là người kiếm ra tiền trong cuộc sống hay vẫn phụ thuộc vào papa mama.và điều kiện bạn thoải mái hay dè xẻn.

tham gia cái gì ms đc chứ bn :v
nhưng mà có $ vẫn tốt :D

đối với vốn mmo mỗi người có 1 nhận định riêng và theo mình thì vốn cũng có nhiều loại vốn nhưng về căn bản thì có 2 loại vốn chính đó là time $ :oops: trong time chia thành 3 loại vốn : cơ bản, nâng cao và tự phát , trong $ chia thành 2 loại là $ "thực" và $ "thật"

đối với vốn mmo mỗi người có 1 nhận định riêng và theo mình thì vốn cũng có nhiều loại vốn nhưng về căn bản thì có 2 loại vốn chính đó là time $ :oops: trong time chia thành 3 loại vốn : cơ bản, nâng cao và tự phát , trong $ chia thành 2 loại là $ "thực" và $ "thật"
Bác tầm 35 40t đúng ko ak @@

Bác tầm 35 40t đúng ko ak @@
trên 30 dưới 40 , nhưng trên vẫn còn răng và dưới thì vẫn còn xài tốt :D

trên 30 dưới 40 , nhưng trên vẫn còn răng và dưới thì vẫn còn xài tốt :D
thấy bác phân tích ghê quá e nghĩ bác già già rồi :))

steel of ball cái này là cần nhất b nhé

Bạn cần 10 usd thôi là ok khi mở tk mini tại https://www.exness.com/intl/vi/register/a/410189 rồi, đòn bảy 1:2000 luôn, bid ask cực thấp, nạp rút tức thời bằng ví điện tử, chẳng cần verify vẫn nạp rút với ví bạn nhé, cần hỗ trợ gì cứ call tớ hỗ trợ tại VN 0962x37x8888

Nạp 20$ chơi đc 2 ngày, đang thắng lên x4 tài khoản, trong 1 phút lơ đễnh thì cháy tk luôn ( lơ đễnh do mải trông con chưa kịp đặt cutlost ) :D nói chung chơi giải trí thấy rất vui, đỡ phải mang $ đi ghi lô hihi

Attachments

70.4 KB · Views: 69
trade coin đi thớt vốn ít ăn ít, còn forex ko biết :D

bác mún chơi gì vậy???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec