• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần người uy tín nhận giùm PP hàng tháng

Status
Not open for further replies.

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Chào a e! Chả là acc kiếm tiền của mình từ ngày bị limit pp thì ko còn chỗ để nhận $ nữa, mình cũng nghỉ làm ko wan tâm. Nhưng h xem lại thì nó vẫn trả tiền hàng tháng 300$ vào cái pp limit đó, h mình mới phát hiện.

Sắp tới lại đến hạn nhận tiền mà mình ko còn cái pp nào xài đc, nếu bỏ thì phí wa’. A e exchanger có ai đứng ra nhận giúp mình hàng tháng ko. Mình cam kết nguồn tiền sạch hoàn toàn, các cậu có thể tìm hiểu site kiếm tiền và cách kiếm tiền của mình nếu ko tin tưởng.

Mod thông cảm nếu sai box di chuyển giùm mình nha, mong phản hồi từ a e! Thanks!

hungbkat

Junior
Reactions
29
MR
0.007
Chào a e! Chả là acc kiếm tiền của mình từ ngày bị limit pp thì ko còn chỗ để nhận $ nữa, mình cũng nghỉ làm ko wan tâm. Nhưng h xem lại thì nó vẫn trả tiền hàng tháng 300$ vào cái pp limit đó, h mình mới phát hiện.

Sắp tới lại đến hạn nhận tiền mà mình ko còn cái pp nào xài đc, nếu bỏ thì phí wa’. A e exchanger có ai đứng ra nhận giúp mình hàng tháng ko. Mình cam kết nguồn tiền sạch hoàn toàn, các cậu có thể tìm hiểu site kiếm tiền và cách kiếm tiền của mình nếu ko tin tưởng.

Mod thông cảm nếu sai box di chuyển giùm mình nha, mong phản hồi từ a e! Thanks!
Tức là như nào cậu. cậu chuyern vô của mình rồi rút hộ hả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,031
176,527
Latest member
chouse11

Most viewed of week