Ask cần người chỉ cách chơi Fanbox

ares9x

Banned
Reactions
68
MR
0.000
Mình cũng là newbie giống hàng trăm newbie khác muốn tìm một "sự phụ" chỉ giáo cách chơi- cách kiếm $ trên MMO này

và mình đã chọn lựa Fanbox ..

nên vì vậy có bác nào nhiệt tình thì chỉ giáo mình....mình hết sức cám ơn .^^

cũng chung câu hỏi :D :D :D

Chơi fanbox thì cần có ít time + siêng năng + kiên nhẫn..k có mấy cái đó thì tốt nhât đừng wan tâm fb làm gì cho mất time + sức lực.. :)

các bạn cho mình hỏi cái boosting đó. hay balance của mình, đc nó cho vay 500$. cứ tiền 1 ngày kiếm đc nó lại lấy 500$ đó trừ đi. rồi hôm sau nó lại cho mình vay và số tiền đó lại lên đến >= 500$. Vậy ai biết khi nào thì mình có thể rút đc tiền và rút thế nào thì chỉ dùm mình cái.
thanks....
Link fanbox của mình : http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=8f30c182ce434025a97ff5dfd9259ad5

các bạn cho mình hỏi cái boosting đó. hay balance của mình, đc nó cho vay 500$. cứ tiền 1 ngày kiếm đc nó lại lấy 500$ đó trừ đi. rồi hôm sau nó lại cho mình vay và số tiền đó lại lên đến >= 500$. Vậy ai biết khi nào thì mình có thể rút đc tiền và rút thế nào thì chỉ dùm mình cái.
thanks....
Link fanbox của mình : http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=8f30c182ce434025a97ff5dfd9259ad5
do nó update chậm nên bạn thấy vậy. Vì $ sử dụng để boost nó trừ ngay ( $ màu đen )
Còn $ boost được thì qua ngày nó mới update.
tắt boost đi cho lành, chả có lời gì

do nó update chậm nên bạn thấy vậy. Vì $ sử dụng để boost nó trừ ngay ( $ màu đen )
Còn $ boost được thì qua ngày nó mới update.
tắt boost đi cho lành, chả có lời gì
tắt boost kiểu gì hả bạn, với lại tắt boost đi hình như trong my balance nó vẫn cho mình vay 500$. làm sao để ko xóa khoản vay này đi nhỉ

ai muốn chơi,. để yahoo t cùng chiens vs

tắt boost kiểu gì hả bạn, với lại tắt boost đi hình như trong my balance nó vẫn cho mình vay 500$. làm sao để ko xóa khoản vay này đi nhỉ
My dashboard-> boost rồi xóa mấy cái boost đi, hay pause lại cũng được
Tắt vay thì my dashboard -> I'll Pay later -> setting bên phải chọn Don't use IPL

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom