• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua account Upload và account HYIP cũ

Status
Not open for further replies.

tonton

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Ai chơi Upload và HYIP mà có account cũ và ĐÃ DC PAID TIỀN RỒI (site nào cũng dc )thì pm cho mình nhé , cần mỗi loại 5 account . Giá chung 0.5$/account , riêng account upload cũ giá 3$/account. Thanh toán bằng wmz , check xong account là trả tiền
Yêu cầu : acc balance = 0 , ko cần khả năng lên tiền nữa , account upload cũ đã del hết file . Account đã tạo cách đây 8 -> 12 tháng
Ai có cứ reply yahoo lại dưới tôi sẽ pm lại .

Last edited:
Ai chơi PTC và HYIP mà có account cũ và ĐÃ DC PAID TIỀN RỒI (site nào cũng dc )thì pm cho mình nhé , cần mỗi loại 5 account . Giá chung 0.5$/account , riêng account upload cũ giá 3$/account. Thanh toán bằng wmz , check xong account là trả tiền
Yêu cầu : acc balance = 0 , ko cần khả năng lên tiền nữa , account upload cũ đã del hết file . Account đã tạo cách đây 8 -> 12 tháng
Ai có cứ reply yahoo lại dưới tôi sẽ pm lại .

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
account HYIP cũ là sao cậu?

tạo cách đây 8-12 tháng, cái này khó, site nó còn vào được đâu mà có account =))

Reactions
365
MR
0.050
Chat with me via Skype
acc may site hyip hien tai thi co chu acc site 8-12 thang trc thi da so site vao k dc nua lam sao cau check dc

tigerkul

Banned
Verified
Reactions
151
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
acc may site hyip hien tai thi co chu acc site 8-12 thang trc thi da so site vao k dc nua lam sao cau check dc
Dự là Mua acc hyip lấy email đăng ký acc để hợp thức hóa tiền LR khi bị CA hỏi:cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week