• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Cần mua acc của warez-bb post được FSN & WU ai có PM nha

Reactions
294
MR
0.000
như tiêu đề mình muốn mua acc cua thằng warez-bb để chiến warez, game, movie, ebook. nhưng phải post được link của FSN và WU
ai có bán pm mình, giá cả thỏa thuân, hợp lý thì súc luôn
Yahoo: lamnhatduy87

giá cả thì tuy vao acc đó bạn post được bào nhiêu bài rồi. 5$ cho acc post được trên 1000 bài, chua bài nào-100 bài 1$, 200- 500 bài 3$

Last edited by a moderator:
acc trang mechodownload.com cậu ra giá bao nhiêu? Mình có 1 acc đã post hơn 1k bài.

acc trang mechodownload.com cậu ra giá bao nhiêu? Mình có 1 acc đã post hơn 1k bài.
bạn đưa gia giá đi, mình chưa post ở đó bao giờ không biết có hiệu quả không lên ko dám nói giá, nghe 1 người bạn bảo post bài ở đấy cũng ngang bàng post ở warez-bb lên mình thấy hứng thú, vào thấy view cung cao nhưng chưa post bài lên chưa có đánh giá nào cả

như tiêu đề mình muốn mua acc cua thằng warez-bb để chiến warez, game, movie, ebook. nhưng phải post được link của FSN và WU
ai có bán pm mình, giá cả thỏa thuân, hợp lý thì súc luôn
Yahoo: lamnhatduy87

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

ko ai quan tâm sao
giá cả thế nào. gd làm sao :binhsua31:

giá cả thế nào. gd làm sao
mình có để lại yahoo do, giá cả thì tuy vao acc đó bạn post được bào nhiêu bài rồi. 5$ cho acc post được trên 1000 bài, chua bài nào-100 bài 1$, 200- 500 bài 3$

Giá rẻ quá cậu ơi. Để mình ráng cày thêm tí nữa rùi bán. Lúc đó chắc giá cao hơn. Thanks cậu!

Giá ông này đưa ra rẻ mạt thế trời...1000 bài =5$(tương đương 100k)....Chả ai bán cái giá này cả

Bán acc warez-bb và tất cả các loại acc forum, file host, torrent số lượng cực lớn , BH 1 tháng .
yahoo :lesh1989 .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom