cần mod hay admin hay mọi người xem xét cho việc này

Status
Not open for further replies.

hoahongtrang

Banned
Reactions
246
MR
0.000
mình ko biết post ở đâu thôi thì mình cứ nhần mình là newbie và post ở đây các bạn đừng nghiêm khắc việc này nha
sự việc là thế này mình cũng không muốn lập topic nhưng có vài bạn đố mình lập topic nên mình lập
mình cũng mới chơi ptc đc khoảng trên dưới 1 tháng thôi ban đầu là tình cờ biết vài người bạn cùng trường chơi trò này và mình thấy có nhiều acc các bạn đó đã nhận với số tiền khá lớn nên mình nghiện ptc từ hồi đó và cũng nghe nói nó rất nhàn chỉ vừa ngồi đọc báo vừa click nên ham mình thấy forum này đông và mình thực sự chỉ vào qua lại forum này . kể từ ngày chơi đến giờ mình đã reg hàng trăm site gần như 100% reg từ link của các bạn trong forum và cũng ko bao h nhận bonus rb của các bạn rất nhiều site mình click rất đều cho đến ngày scam
các bạn đó khi reg lại cho mình mình còn trả lại rất hậu . vậy mà sao mình luôn bị nhiều người phá vậy trước thì có 1 bạn acc mới tinh báo danh cả mấy chục site mình check mệt phờ chả có gì rồi bạn đó cũng ko pm yahoo mà phi thẳng vào topic chửi um lên cho đến khi mình post ảnh lên rồi mới thôi và tự xóa comment , rồi 1 bạn nữa chậm trễ có 1 tý thôi là lên luôn chatbox nói mình scam kêu đừng reg sau rồi bạn ý cũng đuối lý rồi xin lỗi và tiếp tục reg cho mình và nhận bonus mặc dù có lúc bạn ý nhận mình là chủ hội rồi cũng mới đây có bạn đã nhận bonus của mình 2 lần rồi vẫn báo cả đống site tiếp rồi vô topic nói này nói nọ um lên trong khi mình đã ghi rõ là forum quá lag có gì chậm trễ thì pm mình mặc dù bạn ý đã 2 lần nhận tiền từ mình
forum có đợt rất lác và ko hỉu sao mình phải sang máy nhà hàng xóm mới vào đc forum vậy mà ko hỉu sao các bạn ý lại vậy ko thông cảm và như muốn phá

trên đây mình chỉ nói sơ sơ về những khó khăn của mình . và ngày hôm nay mình lại tiếp tục gặp những cái ức chế

sau khi đọc mấy lời này mình đã pm bạn ý 2 lần nhưng bạn ý ko trả lời và cũng đã chỉ sơ qua cho bạn ý . mình cũgn mới chơi vậy thôi nhưng nhiều khi gặp bạn cùng trường chơi ptc mình vẫn hỏi đôi khi hỏi rất chi tiết khiến họ phát bực và cũng có tý kiến thức và khi nghe bạn ý nói mình đoán bạn ý vừa mới chơi ptc nên mình có nói qua cho bạn ý biết về mấy cái bản quyền và domain
bản quyền 6 năm buxhost đó admin mua tầm 500$ còn domain thì nó rất rẻ nên nhà cung cấp đa số cho free domain 1 năm . bạn mình bảo nó rẻ ý mà các site có mua đến 10 năm thì nó cũng đáng bao nhiêu . 1 site đc trang bị tận răng với các chứng chỉ xác nhận của các nhà cũgn cấp uy tín hàng đầu , các bảo vệ thông tin , chương trình chống ddos xịn thì có thể phải lên đến hàng ngàn $
mà cần gì các bạn nào bảo khi vào site cái nhìn là biết ngay tuy nhiên chữ toàn là tiếng anh nên có thể các bạn ko biết
vấn đề mình nói ở đây là khi mình pm chỉ cho bạn ý đến 2 lần và ko thấy bạn ý bảo gì cũng ko thấy bạn ý add yahoo . mình mới lên chatbox bởi mình đoán sẽ tìm thấy bạn ý ở đó và muốn hỏi rõ hơn tại sao bạn lại nghĩ như vậy và có nói thêm 1 chút về cái bản quyền đó . mình nói hoàn toàn là trên tinh thần xây dựng và ko 1 câu nào là tục tĩu là vi phạm chỉ đợn thuần là trao đổi như vậy nhưng dường như nó ngược lại với mong muốn của mình khi thấy thái độ và lời nói của một vài bạn nhất là bạn mrnguyen...gì đó mình đang định ghi nhớ lại tên acc và cũng đang giải thích thêm thì bị ban sb ?
mình ko mún lập topic để nói dài dòng mất quá nhiều thời gian như thế này nhưgn nhớ lại lúc đây có khá đông người và bạn còn thách lập topic lên mình lập và cũng để cho các bạn chưa đọc rõ đầu đuôi đc biết
mình nói chuyên hoàn toàn có đầu đuôi hoàn toàn trên tinh thần xây dựng mà cứ bị chộp giật nói năng từ ngữ ko đáng người có văn hóa . các bạn cứ vin vào câu nói của mình là mình chửi bạn đó vô học vậy trước khi mình nói câu đó mình đã bị nói bị chửi những gì ?
mình đã rất ức chế khi thấy có lúc các rule dường như chỉ dành cho mỗi mình . khi lúc đầu mình mới vào đc vài ngày thấy forum có 2 nơi để tuyển ref bây giừo thấy chia ra sau chia ra làm 5 chỗ và topic của mình bên box ptc có proof thì rule chưa ra đã bị move đầu tiên trong khi mình thấy rule box đó là phải có proof nhưng mình thấy ngay topic của mod langloi rất nhiều site nhưng cũng ko 1 site nào có proof và rule cho box ptc là ko đc tuyển ref . nhưng sau khi move topic mình thì còn hàng mấy chục topic ghi rõ tuyển ref còn nguyên si ?
sau này mình thấy hình như mem đc post bài tự do hơn 100% ko sử phạt nên mình nghĩ chắc đã nới lỏng rồi mình lập 2 topic bên box paid to click thì ngày hôm sau cả 2 bị move luôn dù rằng mấy chục topic khác vi phạm còn ở mức độ lớn hơn mình lên chatbox nói thì 1 bạn chủ hội bảo đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm và nói admin có post sai nguyên tắc cũng move ừ admin còn bị sao mấy chục topic ko bị chỉ topic tôi bị vậy hóa ra tôi bằng admin à

các bạn đừng nói là topic nhiều phải thông cảm . mình thấy việc move vài chục topic cũng chỉ mất dăm bảy phút vấn đề mình ko có ý đòi hỏi quyền lợi hay công bằng thái quá mà mình chỉ ức chế và khi nói ra lại bị nó nọi vậy thử đặt vào vị trí của mình xem có ai chịu đc ko hay cứ chịu bực 1 mình

thật sự cũng ko muốn mất thời gian ngồi viết thế này nhưng nhiều cái ức chế ai chịu đc . và đã ăn cướp còn la làng còn thách mình lập topic đúng là mệt

viết dài dòng quá tiện thể quảng cáo tý gỡ công post bài >"<
do forum lag quá và nghe ref nói là admin hay chặn ip tùm lum lên mình sắp mở 1 forum chuyên về ptc và có thể cả ptu vì mình cũng biết mấy ngừoi cùng truơng chơi ptu . mình sẽ lập 1 forum với tên mmoktqd.com sẽ có 3 admin trong khoảng tuần tới sẽ ra mắt và tất cả ref của mình qua đó reg và báo danh sẽ tặng ngay 0.8$
topic hiện mình đang tuyển ref chỉ chưa đầy 1 tháng với gần 20k lượt view gần 1600 lượt reply : http://mmo4vn.com/showthread.php?11...us-cao-refback-toi-da-uy-tin-thanh-toan-nhanh

ai gắn bó đã lâu với forrum ?
ai post tới mấy trăm bài m đếm hộ lại coi từ lúc vô forrum đến h t post đến hàng vài chục chưa

Cậu có hiểu bài post và topic không vậy bạn.Bạn đã là cấp độ Professional mà lại post sai như thế mà lại cãi ngang nữa!.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Nói thêm 1 câu nào nữa tất cả đều bị ban :| Mình đã nói là làm vì thế mong các bạn hợp tác :| Đây không phải là chỗ cho các bạn chửi nhau :| Thích solo với nhau thì ra yahoo mà chiến.
By LunioLuny :|

Upvote 0
bác mod nào tự cho mình là hay thì ban
toàn một đám con nít
mình đã khuyên bạn hoahongtrang rồi. bỏ đi bạn ak
đây chỉ là thế giới online thôi, thành công hay ko là ở đời thực nè, ko nên chấp làm gì
tất cả thằng nào nghĩ nó hay thì kệ nó đi. ko chấp
anh maxvic cũng lớn rồi

Upvote 0
Mình có hội hợp tác với hoahongtrang, thỏa thuận cú site nào 7 ngày là thanh toán, không cần biết thứ mấy, có mấy site đã đủ 7 ngày cách đây 2 ngày rồi, báo thanh toán thấy biến mất tiêu, không phản hồi gì cả. mình đang có 300 ACC ref cho hoahongtrang đây.
ông bảo tôi để hôm nay còn gì mà ai bảo 2 hômm nay còn gì tôi online đến sáng mà ko click đc cái nào vì đọc cái topic của con súc vật đó bên trong toàn những reply của mấy con chó
http://mmo4vn.com/showthread.php?13...ung-cac-ban-phan-xu-gium-&p=130729#post130729
topic nó lập đây

Upvote 0
thôi ko đánh nhau nữa mọi ng
hòa bình đi

Upvote 0
bác mod nào tự cho mình là hay thì ban
toàn một đám con nít
mình đã khuyên bạn hoahongtrang rồi. bỏ đi bạn ak
đây chỉ là thế giới online thôi, thành công hay ko là ở đời thực nè, ko nên chấp làm gì
tất cả thằng nào nghĩ nó hay thì kệ nó đi. ko chấp
anh maxvic cũng lớn rồi

Cậu này bảo các mod nguyên 1 đám con nít à :)) , bỏ qua cho cậu hồi newbie spam hàng loạt bài đấy . Bây h lv cao rồi chú trọng cái lời nói đi , ở đây ăn nói nhã nhặn chút ^^

Upvote 0
tranvi nói đúng đó

Upvote 0
ko post ảnh + lời khích động ! cảnh cáo 1 lần nhé :)

Upvote 0
Tư tưởng con nít !!! Hay thành công ngoài đời dc rồi mới lên online nhá :">

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,891
170,954
Latest member