Cần lời giải thích của admin Ryushare.com

Reactions
30
MR
0.000
Thực sự ko hiểu Ryu làm ăn kiểu gì nữa. acc mình trước đây chiến paid wmz bình thường, mới đây biết ko pay wmz cho vn nên mình chuyển qua vcb (phải đi mượn chứ chỗ mình ko có vcb) tính đến nay đã 2 tháng chưa dc nhận tiền. cách đây 1 tuần stt báo PAID nhưng tiền ko về bank nên mình pm anh Kai hỏi. a kai bảo gửi acc cho bên kế toán xem các đây gần 1 tuần mà ko có câu trả lời. Mình nói thật nhận hết chỗ $ rq mình cũng bỏ ko chơi ryu nữa. quá mệt vì phải đổi vps với đợi tiền về :(

Code:
2013-07-15 €45.46 PAID

Up cho bạn này...Thấy kêu gào trong topic của Ryushare cả tháng nay :D

Up cho bạn này...Thấy kêu gào trong topic của Ryushare cả tháng nay :D

khổ vậy đó bạn. block ip thì còn chịu khó đổi vps dc. chứ hold tiền kiểu này mệt lắm. support ryu chán vãi tè. Nói thật nếu ko chơi jav ko bao giờ mình chơi ryu

Thực sự ko hiểu Ryu làm ăn kiểu gì nữa. acc mình trước đây chiến paid wmz bình thường, mới đây biết ko pay wmz cho vn nên mình chuyển qua vcb (phải đi mượn chứ chỗ mình ko có vcb) tính đến nay đã 2 tháng chưa dc nhận tiền. cách đây 1 tuần stt báo PAID nhưng tiền ko về bank nên mình pm anh Kai hỏi. a kai bảo gửi acc cho bên kế toán xem các đây gần 1 tuần mà ko có câu trả lời. Mình nói thật nhận hết chỗ $ rq mình cũng bỏ ko chơi ryu nữa. quá mệt vì phải đổi vps với đợi tiền về :(

Code:
2013-07-15 €45.46 PAID

lâu k để ý nên k biết, hno vào acc thấy có tiền rebill nên minh request về wmz, h muốn đổi thì làm thế nào các pro, pm sếp kai ah:-?

Tiện thể cho mình hỏi thăm, cách nào để pm sếp KAI vậy, acc ryushare của mình holder tiền gần 3 tháng chưa pay :(

bro kai bây giờ là ông chủ cho nên bận bịu là phải, đâu như ngày xưa nữa

a kai có biệt thự to đùng ở phú mỹ hưng, đến đó bấm chuông gặp xếp đi @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom