• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cần làm offer

dongianthoi93

Newbie
Reactions
35
MR
0.000
mình k phải nb , nên các bạn cứ yên tâm ,mấy tuần nay ko làm ăn đc gì :( các site đc 2 3 ngày đã hạ p r die off nãn quá ,hiện tại mình đang cần chiến 1 site ổn định và uy tín , các sub or admin giúp mình với nhé , tks các bạn nhiều

mình k phải nb , nên các bạn cứ yên tâm ,mấy tuần nay ko làm ăn đc gì :( các site đc 2 3 ngày đã hạ p r die off nãn quá ,hiện tại mình đang cần chiến 1 site ổn định và uy tín , các sub or admin giúp mình với nhé , tks các bạn nhiều

pm nhé, pay tuần :binhsua141:

pm mình cũng được, mới vừa có site cho bạn nè

up cho thèn đệ mần off pro.... lâu ngày đệ tử nhỉ, hay làm site anh đi =))

Offer lại lên ngôi!

Thời oanh liệt nay còn đâu. :binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29:

Offer lại lên ngôi!

Thời oanh liệt nay còn đâu. :binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29:

Lên Ngôi Mộ :( 20 char nè pé:mad:

sweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gifsweet_kiss.gif

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom