Tutorial Cần lắm 1 sư phụ sử dụng tool làm PTU

Status
Not open for further replies.
em muốn làm PTU mà chưa rành lắm.ai có lòng giúp em với
Minh cung mơi tâp tò nen chưa rành@@.Bạn nào có lòng vào giúp câu ấy nào.

2 cậu pm skype: dienloan9999, mình tặng tool auto post và leech, còn về hướng dẫn thì các cậu học mọi người, mình ko rành :D

PTU thì đơn giản mà
tìm 1 NET nào đó, dk acc rùi get acc ftp của nó cấp cho mình
xong thì tìm nguồn và niche cần chơi, mình thấy dân ptu ngày xưa chơi chủ yếu là site 3x
ví dụ như giờ chọn niche 3x thì tìm nguồn web 3x bự, down video về, edit md5 lại xíu, xong nén lại up lên host NET = ftp nó cấp
xong thì get link down từ site NET đó đem đi spam cho ng ta tải hoặc tự làm 1 site DLE chuyên niche 3x cho ng ta vào tải
đơn giản chỉ có thế :D

PTU thì đơn giản mà
tìm 1 NET nào đó, dk acc rùi get acc ftp của nó cấp cho mình
xong thì tìm nguồn và niche cần chơi, mình thấy dân ptu ngày xưa chơi chủ yếu là site 3x
ví dụ như giờ chọn niche 3x thì tìm nguồn web 3x bự, down video về, edit md5 lại xíu, xong nén lại up lên host NET = ftp nó cấp
xong thì get link down từ site NET đó đem đi spam cho ng ta tải hoặc tự làm 1 site DLE chuyên niche 3x cho ng ta vào tải
đơn giản chỉ có thế :D
mình cũng đang tìm hiểu chơi ptu ntn , edit md5 ntn bạn , dùng tool gì để edit , mà edit để làm gì bạn ? Hướng dẫn mình với :)

mình cũng đang tìm hiểu chơi ptu ntn , edit md5 ntn bạn , dùng tool gì để edit , mà edit để làm gì bạn ? Hướng dẫn mình với :)
ko edit thì nó removed file chứ sao.
đọc TOS đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back