cần lắm 1 sư phụ dạy kiếm tiền 1 2 đô / ngày

Em cũng muốn nhận thầy mấy thím ợ :(
Ai chỉ mình kiếm 1-2k$ ngày với :(
Hậu tạ quả ass zin :D

cần gì ngày reg vài acc gg cloud là cũng đủ sống
Vâng :D
một bạn GÁI joined Today lên tiếng cho biết :D
Sư phụ đây rồi thớt ơi :)

có ai nhận e không ham học hỏi biết ít tiếng anh tiếp thu nhanh chỉ cần 1 2 đo / ngày là đủ với e rồi
thanks trước ạ
Làm gì cũng phải xông pha bạn ah, cứ thừ nghiệm vài lần thất bại sẽ tự rút tỉa kinh nghiệm.
Mình bắt đầu 1 năm trước với uento và cash trên android tháng chắc đc 10-15$, rồi bỏ vốn sang học paidverts với các pro, sau đó chạy tới tool auto rồi quay sang chạy vps, nhảy qua mấy site thuê ref...
Đấy bạn cứ tự tin tìm hiểu như mình chứ kiếm thầy khó lắm

PS: Hiện giờ mình vẫn đang thất bại nhé:p

Làm gì cũng phải xông pha bạn ah, cứ thừ nghiệm vài lần thất bại sẽ tự rút tỉa kinh nghiệm.
Mình bắt đầu 1 năm trước với uento và cash trên android tháng chắc đc 10-15$, rồi bỏ vốn sang học paidverts với các pro, sau đó chạy tới tool auto rồi quay sang chạy vps, nhảy qua mấy site thuê ref...
Đấy bạn cứ tự tin tìm hiểu như mình chứ kiếm thầy khó lắm

PS: Hiện giờ mình vẫn đang thất bại nhé:p
xin chia bùn cho bạn :)

mún có gì đó làm lâu dài với đỡ vất vả chứ captcha hoài mắt e chịu k nổi :((

dạng làm biếng thì ko bao giờ có ai nhận, kiếm 1-2$ bét lắm gõ cũng 2h/1$ rồi mà biện hộ lý do này nọ, rõ chán mấy thanh niên mới vào MMO hiện nay.

có ai nhận e không ham học hỏi biết ít tiếng anh tiếp thu nhanh chỉ cần 1 2 đo / ngày là đủ với e rồi
thanks trước ạ
0.1$-0.2$/ngày bác @lythuachau muốn kiếm thì inbox mình nhé.Bác nên kiếm từ ít $ rồi mới kiếm nhiều $ nhờ tích lũy kinh nghiệm từ kiếm ít $.:p

dạng làm biếng thì ko bao giờ có ai nhận, kiếm 1-2$ bét lắm gõ cũng 2h/1$ rồi mà biện hộ lý do này nọ, rõ chán mấy thanh niên mới vào MMO hiện nay.
bác cứ nói thế. cứ khuyên newbie thì nên capt vs PTC nhưng mấy cái đó mệt vs đau ass bỏ mợ dc. offer thì kiếm vài app kiếm tạm nhưng phải có người chỉ o_O

thời lượng ol mỗi ngày ? có khả năng làm gì : eng , code bậy bạ , spam , seo abc ... pm nick skype qua cho mình , mình xem bạn làm được gì chỉ bạn làm , mmo quá nhiều thứ tùy khả năng mỗi người và cách làm việc mà nhiều hay ít thôi , muốn kiếm nhiều thì phải đầu tư .

ok nếu đc bạn có thể làm đệ của mình =))

thời lượng ol mỗi ngày ? có khả năng làm gì : eng , code bậy bạ , spam , seo abc ... pm nick skype qua cho mình , mình xem bạn làm được gì chỉ bạn làm , mmo quá nhiều thứ tùy khả năng mỗi người và cách làm việc mà nhiều hay ít thôi , muốn kiếm nhiều thì phải đầu tư .
bác pm yh e tư vấn e với
kikitinvn132

bác cứ nói thế. cứ khuyên newbie thì nên capt vs PTC nhưng mấy cái đó mệt vs đau ass bỏ mợ dc. offer thì kiếm vài app kiếm tạm nhưng phải có người chỉ o_O

nói là thấy tào lao rồi, làm cái gì mà ko đau ass, MMO đều ngồi 1 chỗ, còn mệt là mệt thế nào, làm cái gì mà = sức lao động lại chẳng mệt
chỉ có hạng làm biếng thích làm việc nhẹ lương cao mới nói thế thôi, nói thẳng ra là các topic như thế này lập ra ông nội nào cũng muốn
đc nhận làm off hết, còn những lời khuyên captcha thì đều lý lẽ biện hộ này nọ, nên đề nghị ông nào muốn lập ra topic kiểu này thì nói thẳng
ra muốn làm gì để người khác vào xem biết cho mau nhé.

nói thiệt cứ newbie mà các bác cứ chỉ cho làm cạp thì vãi hết cả nồi

A cũng ntrang nè em. Mmo chỉ dành cho dân it hoặc đam mê thôi, còn muốn kiếm ăn trên site người khác thì khó lắm. Hiện tại nghĩ e nên làm ptc ~30-50$ 1 tháng. Có vốn thì đầu tư ăn hoa hồng hoặc mua tool , tut làm cái khác cũng đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom