• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cần kiếm việc làm.

uh mình cũng định very mà ở nhà ko có ACB để làm visa. với lại bỏ cũng lâu lắm rồi nên quên

:D fanbox đang hot đó đầu tư cũng ngon đấy

thiếu gì ngân hàng o_O
mình đọc thấy có ACB hỗ trợ nhanh nhất. còn mấy ngân hàng khác ko rõ làm loại visa nào nên thôi.

tốt nhất đến ngân hàng gần nhất đăng kí ATM và VISA

Tôi nghĩ khi chuyển có lấy phí hết chừng 22k 15k thì phải tùy ngân hàng nhé

Một năm nó lấy bao nhiều tiền phí bảo dưỡng thẻ nữa nhé

mình biết đến MMO hơn 1 năm nay rồi và cũng từng biết qua 1 số thể loại. nhưng do vừa đi bộ đội mất 5 tháng về nên giờ coi như lại thành newbie rồi. giờ mình đang cần tiền để trang trải cuộc sống cho qua ngày từ giờ đến tết vì mình ở tỉnh lẻ nên đi kiếm việc làm cuối năm khó khăn quá. ai có thể giúp đỡ mình kiếm được việc gì làm qua ngày mình cảm ơn nhiều. nếu ai muốn nhận mình gõ capcha thì cho mình làm GGS với nhé. vì mình gõ ko được nhanh lắm mà code khó đọc thì chắc chịu.

cảm ơn các bạn đã đọc.
để 10 pp mua ít thuốc nổ .với cái kíp vào cướp ngân hàng đi

để 10 pp mua ít thuốc nổ .với cái kíp vào cướp ngân hàng đi
:D hay thế nói đùa nhé đừng làm thật nhá pa đi tù thấy mẹ chung thân đến tử hình giờ

mày bệnh vãi :) đã ko biết thì ngậm :D

thằng cờ hó này nữa biết tao là ai trong forum này ko mà gọi tao bằng mày

Tao biết những đứa trẻ trâu mới tập tành MMO đi scam người ta khi nó đọc topic và tạo yahoo trong vòng 3 giây đến 3 phút haha:D

thằng cờ hó này nữa biết tao là ai trong forum này ko mà gọi tao bằng mày

Tao biết những đứa trẻ trâu mới tập tành MMO đi scam người ta khi nó đọc topic và tạo yahoo trong vòng 3 giây đến 3 phút haha:D
cách trả lời của mày bá đạo mà :D ai chả biết, ý tưởng điên rồ cho những thằng chỉ nghĩ đến hentai :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom