Cần hướng dẫn lập user WMZ

tamkiemvongan

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Như tittle, do LR nựa, nên mình muốn đăng ký tài khoản WMZ để tiếp tục MMO, nhưng tìm hoài không thấy có bài nào chi tiết về cách đăng ký cả.
Nên đăng thread này hi vọng có ai hướng dẫn mình cách đăng ký.
Thank nhiều :binhsua28:

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
lên GG search wedmoney rồi chọn về ngôn ngữ tiếng anh bên góc phải trên cùng! bên góc trái trên cùng chọn purse rồi đăng kí, nên dùng Gmal + 1 số đt để veri phone! và tạo acc thôi! vào trong tạo thêm cái loại ví băng cách bấm vào nút "+" tạo ví rúp: WMR, USD : WMZ.....nhiều lắm :D, chuyenr tiền thí có code gửi về sdt đăng kí

kiniem

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
lên GG search wedmoney rồi chọn về ngôn ngữ tiếng anh bên góc phải trên cùng! bên góc trái trên cùng chọn purse rồi đăng kí, nên dùng Gmal + 1 số đt để veri phone! và tạo acc thôi! vào trong tạo thêm cái loại ví băng cách bấm vào nút "+" tạo ví rúp: WMR, USD : WMZ.....nhiều lắm :D, chuyenr tiền thí có code gửi về sdt đăng kí
hết có sms code rồi, giờ nói gọi đọc cho mình nghe, căng lỗ tai nghe mà cũng không rõ ràng gì mấy, nó đọc nhanh mà dính chùm !

hức hức, gọi 3 lần, lần nào cũng chỉ nghe được 5 số đầu 2 số cuôi còn, 2 cái sô tiếp theo 5 số đầu ko nghe đc, có thể chuyển qua sms ko các bạn

hở hở! có kiểu gọi lấy code nữa hả! mình mới reg 1 acc purse hình như gaanf đc 1 tháng vẫn nhận sms bình thường! mình xài vt 10 với 11 số có sao đâu :|

bachkim20

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình cũng mới tạo được 1 acc 1 tuần trước các bước đăng ký thì dễ dàng nhưng vất vả nhất là nâng cấp lên Keeper Classic. Giờ trông mong vào cách chuyển tiền về bank thôi mà chưa tìm ra!:binhsua37:

mmobycaptcha

Newbie
Reactions
126
MR
0.000
Các bác cho em hỏi, lúc đầu tạo tài khoản WM, em lỡ bấm vào cái biểu tượng Gmail => loáy hoáy 1 hồi thế là nó quăng cho em cái WMID luôn chẳng qua các bước xác minh số ĐT, câu hỏi bí mật hay gửi mã số xác nhận tới email gì ráo trọi (chỉ gởi thông báo đã đăng ký thành công).
1) Giờ em muốn đăng ký để làm lại đầy đủ các bước thì có thể dùng cái gmail cũ hay ko? Hay phải dùng cái mới
2) Đăng ký cái mới thì em điền lại y chang thông tin đã đăng ký ở cái cũ có được ko?
3) 1 IP có thể tạo nhiều tài khoản WM ko?
4) Số ĐT của em là: 012035XXXXX thì phần Entering mobile phone sẽ là +8412035XXXXX ?
Cám ơn các bác :binhsua25:

manhneovn

Senior
Reactions
485
MR
0.000
Các bác cho em hỏi, lúc đầu tạo tài khoản WM, em lỡ bấm vào cái biểu tượng Gmail => loáy hoáy 1 hồi thế là nó quăng cho em cái WMID luôn chẳng qua các bước xác minh số ĐT, câu hỏi bí mật hay gửi mã số xác nhận tới email gì ráo trọi (chỉ gởi thông báo đã đăng ký thành công).
1) Giờ em muốn đăng ký để làm lại đầy đủ các bước thì có thể dùng cái gmail cũ hay ko? Hay phải dùng cái mới
2) Đăng ký cái mới thì em điền lại y chang thông tin đã đăng ký ở cái cũ có được ko?
3) 1 IP có thể tạo nhiều tài khoản WM ko?
4) Số ĐT của em là: 012035XXXXX thì phần Entering mobile phone sẽ là +8412035XXXXX ?
Cám ơn các bác :binhsua25:

Muốn đăng ký lại thì phải dùng mail mới, sdt mới
Bạn chỉ cần dùng 1 tài khoản<-> 1 ID, và trong tk đó bạn có thể tạo ra nhiều purse(ví) để thanh toán ở nhiều trang khác nhau, hoặc cùng 1 trang với nhiều tk thì bạn dùng nhiều ví
Số đt ở VN thì dùng +84 thay cho số 0

- - - Updated - - -

Mình cũng mới tạo được 1 acc 1 tuần trước các bước đăng ký thì dễ dàng nhưng vất vả nhất là nâng cấp lên Keeper Classic. Giờ trông mong vào cách chuyển tiền về bank thôi mà chưa tìm ra!:binhsua37:

Khi bạn nhận tiền bạn có thể bán cho các exchanger để có giá tốt nhất, giờ có rất nhiều ex bạn có thể vào mục small exchange để xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week