Help Cần Hợp Tác Với Bro PPD Để Tăng Thu Nhập

Reactions
107
MR
0.216
Dạ em chào mấy anh, em hiện tại đang tìm kiếm 1 bạn đồng hành về PPD (real trafic, BH,WH or GH đều ok) để cùng nhau trao đổi và tăng thu nhập. Em hy vọng sẽ được hợp tác với các bros có kinh nghiệm trong khoản promote qua SEO hay facebook ads, youtube, (em đang muốn nâng cao kỹ năng qua facebook ads)...Em hiện tại chỉ có kinh nghiệm làm bên BH niches và promote chủ yếu qua youtube. Anh nào đi ngang mà có nhã ý thì inbox YH để anh em mình cùng nhau trao đổi nâng cao kiến thức nha. Em hy vọng sẽ tìm được người bạn đồng hành cho chặng đường PPD phía trước, em chân thành cảm ơn!

Dạ em chào mấy anh, em hiện tại đang tìm kiếm 1 bạn đồng hành về PPD (real trafic, BH,WH or GH đều ok) để cùng nhau trao đổi và tăng thu nhập. Em hy vọng sẽ được hợp tác với các bros có kinh nghiệm trong khoản promote qua SEO hay facebook ads, youtube, (em đang muốn nâng cao kỹ năng qua facebook ads)...Em hiện tại chỉ có kinh nghiệm làm bên BH niches và promote chủ yếu qua youtube. Anh nào đi ngang mà có nhã ý thì inbox YH để anh em mình cùng nhau trao đổi nâng cao kiến thức nha. Em hy vọng sẽ tìm được người bạn đồng hành cho chặng đường PPD phía trước, em chân thành cảm ơn!
anh ơi anh có nhận đệ tử ko anh, em làm việc chăm chỉ :(

1 ngày dc thu nhập 50$ k thớt ??

anh ơi anh có nhận đệ tử ko anh, em làm việc chăm chỉ :(
Tên anh nhìn quen quen, em không đủ trình nhận đệ tử đâu anh.

Thu nhập hiện tại của em ồn định ở mức >10$/ngày thôi ạ. Sẽ có dao động tùy theo offer lead nữa mấy anh. Hy vọng tìm được bạn đồng hành!

Tên anh nhìn quen quen, em không đủ trình nhận đệ tử đâu anh.

Thu nhập hiện tại của em ồn định ở mức >10$/ngày thôi ạ. Sẽ có dao động tùy theo offer lead nữa mấy anh. Hy vọng tìm được bạn đồng hành!
Thu nhập của mình hiện tại 1k$/1 ngày.Nếu bạn muốn thì add skype mình chém gió :D

Last edited:
Thu nhập của mình hiện tại 30-50$/1 ngày.Nếu bạn muốn thì add skype mình chém gió :D
Kinh vợi :cool: Nhận đệ tử không bờ rồ

Thớt chỉ mình kiếm 5$/day với :p . À thớt muốn thử fb ads thì pm mình xem sao

Các bác có lòng chỉ dùm em mấy chữ viết tắt... BH; WH; GH.. trong bài của thớt (real trafic, BH,WH or GH) có nghĩa là gì với. Em cảm ơn.

có ai hợp tác với em chiến ppd , mấy site paid tuần ko kiếm tiền xài tết thôi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,191
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom