Ask CẦN HỢP TÁC PHÁT TRIỂN KÊNH

Reactions
1
MR
0.065
Tại sao kênh youtube và fb của mình về chứng khoán, khuyến nghị trực tiếp theo thời gian thực, kết quả cực tốt mà lại ít view. Trong khi mấy kênh xàm , chỉ nói lại sự đã rồi lại hàng chục ngàn view, nhờ ae chỉ giáo/hợp tác
https://www.facebook.com/theo.dong.gia.tri/?locale=vi_VN

Attachments

647.6 KB · Views: 25
không ăn thua nha , giờ họ khôn lắm k nghe theo ai đâu
chỉ tốt cách đây 5 năm thôi

Upvote 0
không ăn thua nha , giờ họ khôn lắm k nghe theo ai đâu
chỉ tốt cách đây 5 năm thôi
Ý mình là những kênh khác nhiều kênh chỉ nói vuốt đuôi, chứ không phím trước và đạt kết quả tốt như mình. Mình đăng công khai FB để kiểm chứng. Nhưng kênh mình lại không có view. Vậy là mình làm social có vấn đề. Nên mới cần chỉ giáo/ hợp tác

Upvote 0
Ý mình là những kênh khác nhiều kênh chỉ nói vuốt đuôi, chứ không phím trước và đạt kết quả tốt như mình. Mình đăng công khai FB để kiểm chứng. Nhưng kênh mình lại không có view. Vậy là mình làm social có vấn đề. Nên mới cần chỉ giáo/ hợp tác
vấn đề là ko có chút hy vọng , nên đa số đã bỏ mảng này , giờ mà có ai vào kêu hợp tác thì hay cẩn thận vì có khi chính kẻ đó đang âm mưu j đó

Upvote 0
vấn đề là ko có chút hy vọng , nên đa số đã bỏ mảng này , giờ mà có ai vào kêu hợp tác thì hay cẩn thận vì có khi chính kẻ đó đang âm mưu j đó
Có lẽ vậy. Tự đầu tư vẫn ngon hơn. Đúng sở trường biết người biết mình. Mấy cái social này so với kênh phát triển trước là khó. :)

Upvote 0
Tại sao kênh youtube và fb của mình về chứng khoán, khuyến nghị trực tiếp theo thời gian thực, kết quả cực tốt mà lại ít view. Trong khi mấy kênh xàm , chỉ nói lại sự đã rồi lại hàng chục ngàn view, nhờ ae chỉ giáo/hợp tác
https://www.facebook.com/theo.dong.gia.tri/?locale=vi_VN
Ý kiến cá nhân mình, có thể sai với bạn và nhiều người. Video youtube có thumbnail nhìn rối mắt. Bài viết trên Facebook thì thấy viết toàn số liệu nhìn thấy cũng rối. Nhắc lại đây là quan điểm cá nhân mình

Upvote 0
Kênh mà thiếu trái cây là ít người xem lắm nha, cho dù bổ cỡ nào mà thiếu bưởi là không được :moca_dog004:

Upvote 0
Muốn xây kênh YT, phải đầu tư ý tưởng và hơi hướng trend, câu thoại bắt tai nếu là nói, hình ảnh rõ nét câu từ dễ hiểu. Xác định được khách hàng mục tiêu, hãy bắt đầu từ xây dựng trước, tất cả đều phải đc lên ý tưởng và có lộ trình rõ ràng. Trong thị trường chứng khoán thay vì đưa ra những tín hiệu thì hãy xây dựng câu truyện đưa đến kỳ vọng vì thị hiếu chứng khoán đa số chơi kỳ vọng nhiều. Nội dung cố gắng dễ hiểu nhất để đa số user đều có thể tiếp cận.
chủ đề nên tăng tính hiếu kỳ ví dụ : trăng máu bữa tiệc của những ăn mày, VIC và chuyến nghỉ dưỡng dài hạn,....
Thôi bật app kiếm cuốc xe đây,mốc mịa mõm rồi.

Upvote 0
Muốn xây kênh YT, phải đầu tư ý tưởng và hơi hướng trend, câu thoại bắt tai nếu là nói, hình ảnh rõ nét câu từ dễ hiểu. Xác định được khách hàng mục tiêu, hãy bắt đầu từ xây dựng trước, tất cả đều phải đc lên ý tưởng và có lộ trình rõ ràng. Trong thị trường chứng khoán thay vì đưa ra những tín hiệu thì hãy xây dựng câu truyện đưa đến kỳ vọng vì thị hiếu chứng khoán đa số chơi kỳ vọng nhiều. Nội dung cố gắng dễ hiểu nhất để đa số user đều có thể tiếp cận.
chủ đề nên tăng tính hiếu kỳ ví dụ : trăng máu bữa tiệc của những ăn mày, VIC và chuyến nghỉ dưỡng dài hạn,....
Thôi bật app kiếm cuốc xe đây,mốc mịa mõm rồi.
Đã nói lên những gì mình muốn nói. Cái của mình mình tự cho là giá trị, chưa chắc người xem thấy đó là giá trị. Làm video là làm cho khán giả!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,815
172,883
Latest member
huongvuns

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week