cần hỏi về wmz

sax. tốn kém vậy ah? thế làm thế nào để raise limit gửi và nhận tiền trong wmz?
chỉ có cách là veri số CMND + nâng lên classic + light thì đc nâng giới hạn ! còn muốn verinwuax thì làm cái pát pót + cái visa nộp cho nó thêm 50$nữa ( nghe mấy pro nói thế ) nne mình cũng chỉ nâng lên classic do ko có xiền nhiều :)

Upvote 0

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
bạn cần phải hiểu rõ verify là gì và để làm gì đã, nếu chỉ cần nhận & gửi tiền thông thường thì bạn cứ up lên Classic là đc rồi (ko mất fee gì).

Upvote 0
bạn cần phải hiểu rõ verify là gì và để làm gì đã, nếu chỉ cần nhận & gửi tiền thông thường thì bạn cứ up lên Classic là đc rồi (ko mất fee gì).
ngày trước mình có nâng lên classic rồi. Nhưng ko hiểu sao ko đăng nhập đc. mà giờ chỉ vào đc mỗi mini. hix. có cách nào vào lại classic ko bạn???

Upvote 0
Mình dùng classic nhưng mà đã quên mất pass. giờ vào đc mỗi mini thôi. Làm thế nào để vào lại đc classic vậy bạn????

Mất key file thì cậu Login = E-num sau đó save lại key là được. Chi tiết cậu Google nhé :D

PS: thấy khó quá thì sell hết WMZ đi rồi đăng ký lại tài khoản mới, dùng classic và lưu các thông tin quan trọng lại ^^

Upvote 0

CrazyMMO

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Có passport của nó rồi with về có lời hơn sell cho ex ko các bác ? Em chỉ cần loại passport đủ để with thôi thì làm ở đâu dễ nhất ?
p/s : có cách nào đăng kí nhiều WMID trên cùng 1 sdt ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week